Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zama za CCM na serikali yake kuwazunguka watanzania zimekwisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yisega, Feb 7, 2012.

  1. y

    yisega New Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiria kwa makin na kukumbuka jinsi serikali ya ccm ilivokuwa na fikira mbovu miaka ya nyuma
    hasa ukizingatia kuwa iliwaona wananchi kama ni watu wasioelewa na waliokuwa hawana mtazamo mbele
    tena ambao hawakuwa wanajua kitu.

    hali ni tofauti. hivi katika ulimwengu wa sasa unamwambiaje mtu kuwa wabunge wanaongezewa posho kwa
    sababu gharama za maisha zimepanda katika eneo fulani la nchi na ilihali ilo eneo kuna watanzania tena sio
    wa kipindi kile? ama watu wanafikira mgando, ccm kwa kweli wanaenda katika kipindi kigumu hasa kama wanafikiri watanzania awajabadilika.

    nawaonea huruma kwa kweli na bado watakiona.
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tatizo lao kubwa ni kushindwa kusoma alama za nyakati. unawezaje kumwambia mwananchi wa kawaida kuwa huna pesa zakumlipa daktari lakini unazo pesa za kuwalipa wabunge ?? that is one million dolar question.
     
Loading...