Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zakia Meghji!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, Apr 18, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wana JF naombeni kujua uraia wa huyu mama hivi yeye ni Mtanzania wa kutoka Zanzibar au ni Mtanzania wa Tanganyika? Nauliza kwa sababu juzi kwenye vikao vya CCM ameonekana kuingia kwenye CC ya CCM kama mtu wa kutoka bara lakini hapo kabla mwaka 2005 JK alitaka awe mgombea mwenza wake kwa kuwa ana asili ya Zanzibar!

    Je mama huyu uasili wake unabadilika badilika ili kukidhi matakwa ya Wakubwa?
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ni Mzanzibari aliyeolewa na Mbara kwa maana hiyo ni Mbaara
     
  3. M

    Maimai Senior Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tena mamannkwe
     
  4. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kweli kwa yeyote mwenye kujua atujuze! nasikia yeye amezaliwa unguja lakini mume wake ni mwenyeji wa Sumbawanga (nafikiri mumewe ni marehemu). Sasa kitendo cha kuolewa na mtanganyika kinamfanya awe wa tanzania bara lakini kimantiki yeye ni mzaliwa wa Zanzibar na hivyo ni sahihi kuwa refered kama mzanzibari.Sema hii status yake ya u-bara au visiwani inakuwa na utata kidogo. Nilipata kumuuliza mwanasiasa mmoja mkongwe akaniambia hicho nilichokieleza hapo juu. Kwahiyo kutegemea mahitaji kwa wakati ule anaweza kuwa Mzanzibari au Mtanganyika.
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Sasa kama mume wake ni mtu wa Sumbawanga ilikuwa je akawa anaingia kwenye vikao vya maamuzi ndani ya sisiem kama mjumbe kutoka kilimanjaro?
    Amekuwa mwakilishi kutoka kilimanjaro kwa miaka mingi.
    .
     
  6. m

    mlagha Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zakia amezaliwa zanzibar maeneò ya kisima majongoo karibu na kisiwa ndui. Baba yake anaitwa mariam hamdan anaishi kisima majongoo na ni mjumbe wa media council of Tanzania . Zakia amezaliwa pacha؛
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hapa umenimix! Baba anaitwa mariam?? Au ndo mambo ya visiwani hayo???
    Huyo pacha wake yuko wapi na anaitwa nani? Tujuze please!
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Nadhani ulikusudia dada zake kuwa ni Maryam Hamdani pamoja na Rabia Hamdani. Ni familia maarufu hapo Zanzibar.
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Imekuwaje akawa mjumbe wa cc ya ccm kutoka bara?
     
  10. B

    Baba Ipyana Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je wewe unauhakika na uraia wako na wazazi wako? Tusianzishe vitu vilivyopigwa na Mwalimu
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mwenzetu,mshihiri.
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    ndio nina uhakika..je wewe?
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mume wake alifanya kazi Chuo cha ushirika Moshi kwa muda na mara nyingi weekend Zakhia alikuwa anakuwa Moshi
     
  14. Nchagwa Chacha

    Nchagwa Chacha Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzanzibar au Mbara wote watanzania so sioni hatari hata angekuwa mwakilishi wa Tabora kama makazi yake yangekuwa huko
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani swali la msingi ni kwa nini huyu mama anabebwa sana na JK? sijawahi kusikia akigombea jimbo lolote lakini bungeni hakosekani, nadhani ni bora nafasi ya huyu mama angepewa Batilda Buriani maana alipigana vita ya kuwania jimbo kura hazikutosha, kwa maono yangu wanawake wenye ujasili wa kugombea majimbo wakishindwa jimboni ndio wapewe kipaumbele kwenye huu ubunge wa dezo.
    Kama mtakumbuka kama sio gazeti la Mtanzania kumuonya Kikwete basi huyu mama alikuwa tayari anarudi tena kwenye baraza la mawaziri.
     
Loading...