Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zakhia Meghji ameonewa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Feb 14, 2008.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue ya BOT ilitokea kipindi cha mkapa wakati yeye hakuwa waziri wa fedha?
    Kwa nini JK hakumrudisha kwenye wizara yake kama Membe?na wengine?
     
  2. green29

    green29 JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu SHE IS NOT COMPETENT IN THAT POSITION and at THIS TIME!
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sana mtakuja na kusema hata Lowassa, Karamagi na Msabaha walionewa- na kwa nini JK hajawarudisha!
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Feb 14, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Waliokosa wote na wengi wa waliopata kwa pamoja wameonewa kwa vile wale waliokosa walikuwa wamepewa majukumu yaliyop nje ya uwezo wao, na wengi wa waliopewa vile vile wamepewa majukumu yaliyo nje ya uwezo wao. Huo ni uoenvu mkubwa kwa watu hawa binafsi na kwa na raia wa jamhuri ya Tanzania wote.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zaidi atapangiwa sehemu nyingine...
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hivi yule binti wake aliyekuwa anasoma AUSTRALIA keshaolewa?
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna lazima gani ya kupangiwa kazi sehemu nyingine? Umeboronga kwa heri, kazi kwisha. Au?
     
  8. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unamzungumzia Salama?

    Kama mnaona Meghji kaonewa basi nendeni Mahakamani...
     
  9. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,837
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    ... Unataka kusema issue ya BOT ndio imechangia huyu mama kutokupewa uwaziri??? Ukiachilia hiyo issue ya BOT, kimsingi, huyu mama ni mbabaishaji na fisadi kama akina lowasa na karamagi. Isitoshe, huyu mama ni incompetent kama walivyosema wachangiaji hapo juu. Kwa kifupi, meghji anatakiwa kumpongeza kikwete kwa yeye kung'olewa hapa wizarani. Wizara, ya fedha inahitaji kichwa makini chenye ufahamu unaohusiana na masuala ya fedha na uchumi.
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sawa sawa ndio maana hatorudi tena huko wizara ya Fedha, ila atapata tu kazi nyingine
     
  11. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #11
    Feb 14, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mjadala huu wa Meghji ndo unaonyesha tulivyo wanafiki kwa nafsi zetu na Taifa letu. Wakati wengine tunasubiri ni hatua zipi zaidi JK atachukua wengine mshageuka!! Mwenyewe alikiri kuwa aliruhusu malipo yasiyo halali kwa utaratibu wa kuandikiana barua yeye na YOna. Je maakatibu wakuu na wakurugenzi husika hawakuwepo? Huo ndio utaratibu alioapa kuufuata kwa mujibu wa katiba? Mauzo ya viwatalu vya uwindaji kiholela na kwa manufaa binafsi mshasahau au kubariki? Binafsi angeachwa ndo angekuwa kaonewa.
    Kisingov
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Yup huyo huyo nishamtafuta all ove the place simwoni

    sijui vipi
     
  13. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,097
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa spika, napenda kulihakikishia Bunge lako tukufu kuwa kwa bajeti hii hakutauwa na kupanda kwa gharama za maisha. Hii ni kauli yake aliyoitoa bungeni baada ya wawakilishi wetu kuona ugumu wa bajeti yake. NOW tumkaribishe ayaone machungu ya gharama za maisha, kuanzia petrol, na vyakula. Sijui JK aliwaza nini kumpa ile nafasi.
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Jk Akataza Sherehe.........hii Jee?
     

    Attached Files:

  15. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    fisadi?, duu hio kali!!, i personally think kwamba mama yetu yule ile wizara ilimshinda to be honest, pale panahitaji mtu ambaye sio tuu academeically ni compitent, bali pia ni mtu makin kwelikweli, yule mama pale palimshinda,labda kule kwa wanawake na watoto au utalii i guess angeweza fanya kitu flani lakini sio kule alikokuwa.
     
  16. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2008
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu Mwanamalundi umenifurahisha sana. Huo ndio ukweli, huyu mama kila siku mimi nasema, ile wizara alipewa kwa bahati mbaya. Nampongeza Sir. Kikwete kwa kushtuka kuwa alifanya mistake na kumng'oa kwa kishindo. Wewe mtu kasomea sanaa na michezo akasimamie fedha. Then anakuja kwenye vyombo vya habari na kudai kuwa alidanganywa na wazee wa EPA mpaka alipokuja kushtuliwa baadaye ndio akareverse sumu aliyokuwa keshainywa..!! Hii tosha ni indication kuwa mama naye yumo kwenye ufisadi as alianza kujikanyaga. Pia, uelewa wake jamani, hebu nao pia tuuangalie, mama hata hesabu za kitoto anashindwa as ukiona na kusikia comments zake, kama zile za kujustify upandaji wa kodi ya mafuta, pamoja na ile ya ukame, baa la njaa na problem ya umeme against kupanda kwa pato la taifa. Mama aliongea kituko, yaani wataalamu wa kimataifa wangemsikia, wangetuona watanzania wote hatuna akili.
     
  17. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Motor vehicle licence mashangingi yake yake ayalipie sasa aone utamu wa kutupandishia bei
     
Loading...