Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zainabu Kawawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Murrah, Jun 26, 2012.

  1. M

    Murrah Senior Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana hoja anastate fact za darasa la kwanza anafurahia tanzania kuwa kwenye plan ya G8 hajui ni kama kufahi mtt wako akiwa icu. Kweli ccm imekwisha its impossible to develop if this is type of MP
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati nashindwa kumlaumu Heche akiwashughulikia hawa vijana kama alivyotaka kumshughulikia Kasmil
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,235
    Likes Received: 11,583
    Trophy Points: 280
    kama alikua analia hivi.
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Anapanua mapafu kupigia kelele kilimo lakini hajui ABC za kilimo! bila zana(machinery) mfumo wa umwagiliaji(irrigation systems) mbegu bora ( improved seeds) pembejeo ( mbolea, madawa) watalaamu na utafiti na huduma za ugani processing industries, masoko access to credit systems n.k kilimo kitabakia kuongelewa kama agenda ya kisiasa kila mwaka, hakuna mtu mwenye nia ya dhati ya kuimarisha kilimo! ukizungumzia kilimo zungumzia kwanza wizara imetengewa kiasi gani na mchanganuo upoje lakini kupanua mapafu tuu wala haina tija, huyu mama angekuwa ni mdau kweli wa kilimo kwenye bajeti kuu angepinga hadi kilimo kitengewe pesa ya kutosha! she is a mediocre!!
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Halafu ni kawaida ya wabunge wa CCM kuwa na confidence kwenye hoja za kitoto sana. Yani nilikuwa naangalia bunge nikazima kwanza amalize. Sijui hawa jamaa wana matatizo gani kichwani.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo unagusa interest za watu bana! hao vitu maalumu za Chama Cha Mapenzi vipo kwa kazi maalumu!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sjui ni mimi peke yangu ninayepata shida na aina ya michango ya hawa watoto wa marehemu Mzee Kawawa. Wanaongea vitu vya hovyo sana. Week iliyopita kama mtu-Vita Kawawa alikuwa anasema hakuna shida na deni letu na kuna wakati akalinganisha na level ya madeni ya Marekani na Japan! Leo hii dada mtu anasema kitendo cha Tanzania kualikwa kwenye G8 ni heshma kubwa!

    Ukiangalia nchi zinazounda G8 zote zina maslahi Tanzania. Kilichofanyika pale ni uchief-Mangungo na hawa watoto wangejishughulisha kusoma wangejua sio jambo la heshma kama ambavyo wanadai. Nchi kama Brazil, India, South Africa na China etc zimeunda umoja wao- BRICKS, wanaona kabisa G8 sio mahali pao. Kusema tushangilie kuitwa G8 ni sawa na kusema mama ntilie afurahie kuitwa kwenye kikao cha Bakheresa na Mengi! Ni dhahiri huyu mama ntilie atajikita zaidi kuomba na lazima a-trade off something. Sisi tume-trade off nini hawa big boys?
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    alivyokua anaongea kwa mapafu nikajua ataongea la maana!
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Silly session, natamani kodi zetu zionewe huruma kidogo kwa kufupisha muda wa hili bunge la kipuuzi. CCM mnakera, kimawazo mmekufa yamabaki matusi, vijembe na ufisadi.

    Unajua wabunge wengi wa ccm hawajui madhumuni wala wajibu wao kuwa bungeni, wanadhani wako pale kuisaidia serikali yao udhaifu kuficha madudu yao. Wanalinda heshima ya chama, wanaonesha mshikamano ktk kuifisadi nchi hii, wanaonesha wingi wao katika mambo yasiyo na tija kwa taifa....wao ni maadui wa Taifa hili.
     
  10. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Licha ya uana ccm yangu nalazimika kusema screening yetu wa wabunge especially viti maalum imezaa wapumbavu wengi sana bungeni, matokeo yake ni aina wabunge kama zainabu!!! Tatizo la hawa vijana wa waasisi wetu wanasahau sana kuwa wazazi ndio tunaowaheshimu na kwa mienendo yao walijipatia moral authority ambayo huwa hairithithishwi ....tatizo la huyu bint ni kutaka kujivika u rashid kawawa!!!! Nilimuangalia pale tcra siku alimpomdhalilisha prof. Nkoma na hata tib kwa bwana noni nikajiuliza huyu yeye ni nani ktk nchi hii?!!! Niliumia sana baada kutoona media wala wahusika kuitolea uvivu hulka ya bint huyu ila ni bwana zitto aliyekuja na lugha ya kistaarabu dhidi ya tcra.....jamani ccm tuchuje hawa watu kwakweli. Si kila mtoto wa mkapa ndie mkapa benjamin jamani
     
  11. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tunakuta akina nchemba wakijibu hoja kwa kejeli na kuwaaacha akina mzee wasira wajizolee umaarufu kwa kuingia ktk hoja zote kwa hekima na siasa ya juu sana.....tuzalishe wabunge watakaoikosoa serikali na kuisaidia serikali na siyo mabwana/mabibi wakubwa kisa eti watoto wa waasisi ...hii hapana
     
  12. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hayo ni maono yako! ulipaswa kuyatoa kwa lengo la kujenga na si kulihusisha na chama, pili nakubali kuwa watu wenye fikra mgando kama wenye mawazo yako mpo wengi na wakati mwingine mnaweza hata kuligharimu taifa?
     
  13. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    viongozi wetu wengi ni wasaniiiii na mbaya zaidi hawakwenda chuo cha bagamoyo
     
  14. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,112
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Ubunge walipewa kutokana na heshima ya wazazi wao nasi kwa uwezo walio nao.sasa tutegemee kitu cha maana hapo.
     
  15. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sijui unamjibu nani ila wacha nikupe yako makavu mapema kabla hujaenda kulala mkuu.
    NI SISI CCM TULIOWAPITISHA HATA AKINA MAJI MAREFU KWENDA BUNGENI, NI SISI TULIWAPATIA AKINA ZAINAB NAFASI HIZO....UNAKUMBUKA AKINA MO DEWJI,ABOOD WALINYIMWA KUGOMBEA UBUNGE MARA NGAPI LICHA YA KUSHINDA MAONI? NI CCM ILISEMA HAPANA KWA HAWA JAMAA WHY NOT HAWA VITI MAALUM AMBAO HAWAKISAIDII CHAMA ZAIDI KULETA CONTRADICTIONS KILA KUKICHA DHIDI YA CCM? KUMBUKA PALE KUNA MECHANISM ZOTE ZA KU SCREEN WAGOMBEA KWANINI NYENZO HIZO HAZITUMIKI ? WE NEED TO CHANGE NA UACHE MENTALITY YA KINAFIKI WAKATI WAIJUA KUJIKOSOA NI FALSAFA YETU CCM ..DAIMA DUMU?
     
  16. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja, mia kwa mia! Lakini naomba nitoe yangu machache.........sitaki kuamlizia dhihaka na kejeli za wabunge, hasa wa CCM, wanakula pesa yetu bure! Hakuna tija yoyote kwa utitiri wa wabunge wengi wa viti maal um. Wanakula pesa tu. Pumbaf sana, katiba mpya huu upuuzi inabidi uondoke. Kisa mtu ni mtoto wa fulani ndo anapewa nafasi katika kuteuliwa!
     
  17. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wakuu,

    kumjadili mtu ambaye hata alivyopata nafasi hiyo ni magumashi, ni kupoteza muda. hilo ni tutusa yeye na kakaye wamebebwa sababu ya jina la marhum baba yao. mia
     
  18. R

    RUTARE Senior Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wandugu tuwe realistic tatizo sio viti maalum kwani kuna wengine wanachangia vizuri ingawa ni wachache sana ila huyu binti kawawa leo kafanya vichechekesho kalipotezea taifa muda kwa kuongea kitu kilekile akikirudia kwa kiswangilish mwishoni anajitapa kuwa alizaliwa akiwa politician ana uwezo wa kuongea kwa hiyo atampigia debe pinda sasa sijui kama pinda yeye kuongea hajui mpaka asaidiwe?
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Umemjibu vema!
     
  20. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee!! kumbe huenda ndo maana mama yake wa kambo alimtupia simu imbamize kwenye ugomvi wa nyumba dodoma!!!!
     
Loading...