Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zainab Kawawa: Wabunge wa CCM don't argue with the fools

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyamate, Jun 15, 2011.

  1. n

    nyamate Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana mbunge wa viti maalum kupitia UVCCM Zainab Kawawa alikosa busara baada ya kujibishana kwenye mic na baadhi ya wabunge wa CDM baada ya Spika kuhairisha shughuli za bunge.Kwa kweli ni utovu nidhamu uliokithiiri,kitendo cha kuwaita wabunge wa upinzani na hasa wa CHADEMA kuwa ni FOOLS.Na leo ameonekana kukerwa sana kuitwa NJUKA ila yeye kuita wenzie FOOLS hakuona kama kawakosea sana.Kweli hii ni sahihi waungwana? Tunashukuru leo hatujasikia vijembe baada ya kuhairisha bunge sijui kimetokea ninii
     
  2. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    vipi hakuambiwa afute kauli yake/aombe msamaha kwa kuwatusi wenzake?au kufuta kauli ni wabunge wa upinzani tu
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    watoto wa kifisadi utawajua tu, soon atauza mkaa maana ameingia huko kwa surname
    au ni mke wa nan? mbona hana sura
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hicho ki njuka kinadhani wote wameingia bungeni kwa vyeo vya vizee vyao, watu wako determinined, ambitious and al that, viburi vya marehemu ndo vimewajaa. Sasa njuka km yule anaweza jilinganisha na hao anaowaita fools
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Sijamkosea jina nadhani nadhani aliwai kurushwa na Jamaa mmoja UDSM kwa ushambenga wake akijaribu kuzuia Kikao cha Daruso kisifanyike alikalia meza kuwa analazimisha swali lake lisikilizwe kwa nguvu la sivyo kikao cha uchakuzi haziendelei Jamaa lilimbeba na kumtupa chini hadi kila kitu kikaonekana
     
  6. n

    nyamate Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bunge lilikuwa limehairishwa wakati spika alikuwa amemaliuza kutokja ndani
     
  7. M

    MAURIN Senior Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafikiri lile mbunge ni la ukoo wao,ngoja tuchukue nchi hivyo vyeo vya asante baba CCM wasahau.ANGUKO LA CCM LIMETIMIA
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    CCM wako desparate sasa . Akili zina waenda kasi hata hawajui watendalo . Yule mtoto kuwaita wenzake fools yaani hata Mzee Ndesa anaye weza kumzaa huyu binti ? Achillia mayanki wanaweza kula naye .Kwanza nini kinapelekea hadi mtu uanze ku attack personalities katika shughuli ya wengi kama pale Bungeni ?
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du hii ya fools nayo kali, bora ile ya kuwaita watu wa kariakoo, nashukuru watu wa jimbo langu hawajachagua fool kuwa mbunge wao.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huyo ndio kabisa, nilikuwa sijawahi kumsikia na nilipomsikia mara ya kwanza aliamrisha watu wakafe Arusha, BIG FFFFFFFFF
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa akili zipi Zainab Kawawa anaweza kuita wenziwe 'fools'? Kama sio hiyo surname angefika angeingia hapo bungeni? Has she achieved anything meaningful in her life apart from milking from the clan-name? Kama sikosei huyu Zainab ni 'special delivery' ambao wamekuwa wanaongea hovyo ili mradi vidole vyao vinaweza kubonyeza MIC. Na kama kweli chadema ni full imekuwaje ccm wamepoteza mwelekeo kabisa na sasa wanatekeleza ilani ya CHADEMA? i.e. katiba, na sasa posho! Njuka tu hawa.
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siku nyingine Lema itabidi amshughulikie mtu kama huyu!
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Who is Zainabu Kawawa?
     
  14. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mama kama si heshima ya Mzee Kawawa hana uwezo wa kuwa Balozi wa nyumba kumi
     
  15. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie afunike kikombe
     
  16. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hako ka-ANDUNJE ka-kike hakana busara kabisa! Kwanza ni opportunist mkubwa, nakafahamu tokea tukiwa pale UDSM! Kikao cha DARUSO kilichokuwa kinajadili mustakabali wa wanafunza na kuanzisha mgomo kilikuwa in progress, binti wa MZEE MUHOGO MCHUNGU (Zainabu Kawawa) wakati huo anatafuta umaarufu wa kisiasa akajifanya anataka kuchangia hoja...unfortunately hoja zake ilikuwa ni pumba tupu, kikajifanya kinakaaa juu ya meza kugoma...Jamaa mwenye hasir aliamua kukatupa chini kama han aakili njema.....NDIYO DAWA YAKE! Nadhani ufupi wake pia unamsumbua!!
    Nampongeza Mdee, tena huyo ZK ni NJUKA kweli wa Bunge, kana matatizo sana hako katoto...tunafahamu siri zake, kutafuta umaarufu wa kisiasa kwa jina la baba, kwanza kwa watoto wa Kawawa ni wale wa Mama Sofia tu ndiyo wenye heshima....hawa wengine hawa taabu tupu!! Huyu alishindwa hata kuwa na uhusiano na wapangaji wake pale Sinza (ile nyumba sijui aliinunua vipi...maana ndiyo kwanza alikuwa ameajiriwa na Mfuko mmoja wa hifadhi ya jamii) ataweza kuwa na uhusiano na wabunge wa upinzani??
    Tunamfahamu yeye na BEST wake DC wa Mpwapwa....njioa zao na kila ishu yao tunijua
    HEBU ALAZIMISHWE KUWAOMBA RADHI WABUNGE WA CDM!!
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Zainab kawawa, hivi ni kale kafupi?
    Hakana hoja kwanza kamefika pale kwa kubebwa tu....
     
  18. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie afunike kikombe
     
  19. z

    zamlock JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi hata sikajui
     
  20. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Namweshimu mwanamke yoyote anayeshinda ubunge kwa kuchaguliwa!
    Akina Makinda,Kilango,etc.

    Hawa wa kuteuliwa is a big joke,wengi ni ..........vya wazee vilaza
     
Loading...