Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain yampa Range Rover mteja wake

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 5, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="606">
    </td> <td align="right" width="139">
    </td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">KAMPUNI ya simu za mkononi ya Zain leo imechezesha droo ya 50 katika Bahati Nasibu yake ya ‘Ongea Uzawadiwe’ kwenye kampuni ya kuuza magari ya CMC Land Rover jijini Dar es Salaam ambapo Mkuu wa Kitengo cha Kompyuta (IT) Uwanja wa Ndege wa Kilimanjaro (KIA) Bw. John Cassian Shayo, aliibuka na gari aina ya Range Rover Sports yenye thamani ya sh. milioni 200.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Hili ndilo gari alilojishindia Bw. Shayo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mkurugenzi Mkuu wa CMC, Land Rover, Bw. Anthony Haji akielezea faida ya umuhimu wa kutumia gari hilo la kifahari. Kushoto ni Meneja Uhusiano wa Zain, Muganyizi Mutta.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mwandishi wa habari, Cecy Jeremiah, (wa pili kulia) akibonyeza kitufe ili kupata namba ya mshindi wa droo hiyo. Kulia ni mkaguzi wa Bahati Nasibu, Bakari Maggid. Wa pili kutoka kushoto ni Mkurugenzi wa Masoko wa Zain, Kelvin Twissa, na kushoto ni Meneja Uhusiano za Zain, Muganyizi Mutta.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Afisa Habari wa Zain, Leticia Kaijage, akichukua maelezo wakati droo hiyo ikichezeshwa.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Afisa wa Zain, Caroline Kikwezi, akitoa ufafanuzi wa jinsi ya kutumia huduma ya REWARDZ ambayo mteja aliyejiunga na huduma hii hupata punguzo anapokwenda kupata huduma kwa mawakala kama vile Hoteli ya Movenpick ambao ni moja kati ya mawakala wao.​

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aminia!!
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,662
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    hivi haya magari ya promotion unaruhusiwa kuuza?maanake ukizawadiwa hio 4.4 supercharge v8 unaweza kuzawadiwa matatizo.
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hivi kuna ubaya gani wangetoa gari za bei ndogo hili wapewe watu wengi zaidi hizo zawadi za gari?
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    lol!
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie naisubiri X6 ya Vodacom kwa hamu
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni sawa na kupewa mke wa pili:eek:
     
  8. Abraham

    Abraham Senior Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I think huwa wanatoa kiwese cha angalau muda fulani maalum kama wanataka jina la Zain litembezwe otherwise mtu unaweza kuliuza tu ukacheki utaratibu mwingine
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bora waruhusu mtu kuchagua cash kama altenative!
    Wese lenyewe la kuitoa gari hiyo Dar kwenda huko Arusha kwa mwenye nalo ni ishu!
    Lakini bahati nzuri huyo aliyelipata ni mtu wa magari pia!
    Angekuwa Kayumba wa magari ingebidi auze ng'ombe wa ukoo wao apate hela ya wese!
     
  10. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Juzi ni kama nilisikia tangazo la Zain la kujishindia gari linasema droo.imesogezwa hadi tarehe 3 April, wakati tarehe hiyo ilishapita. Je maana yake nini- ni utapeli au ni kukosa umakini
     
  11. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    what???????????? Day dreamer tarehe imepita
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mkuu, unatumia kalenda za 'kirumi' kama sie?
     
  13. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    upo sahihi kabisa, hata wangetoa pikipiki katika 200m wangepata si chini ya watu 70, mimi huwa siamini haya mambo nadhani ni mambo yanakuwa yamepangwa zinazunguka humohumo, sijui ni mawazo yangu
     
  14. R

    Renegade JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    ni zaidi ya mke wa tatu.
     
Loading...