Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain, Wabunge na Ungo !!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Aug 20, 2008.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Aug 20, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    wabunge.jpg
    Mbunge wa Mbinga Magharibi,John Komba akicheza muziki wa African Stars 'Twanga Pepeta International' akiwa ameshika ungo wakati wa hafla iliyoandaliwa na Zain Tanzania mjini Dodoma, wikiendi.

    Haya Wana JF, je kwa mtindo huu tutegemee nini kwa watunga sheria wetu kama Waamuzi na Wachezaji wako timu moja ?

    Celine_Bendera.JPG
    Naibu Waziri wa Habari,Utamaduni na Michezo,Joel Bendera akicheza na Ofisa Uhusiano wa Zain Tanzania,Celine Njuju,muziki ulioporomoshwa na African Stars 'Twanga Pepeta International'mjini Dodoma,wikiendi.

    Na bado

    Anna_Lupembe.JPG
    Mbunge wa Viti Maalumu,Anna Lupembe(kushoto)akicheza muziki wa bendi ya African Stars (Twanga Pepeta International)na Mbunge wa Mbinga Magharibi,John Komba wakati wa hafla iliyoandaliwa na kampuni ya simu za mkononi ya Zain Tanzania mjini Dodoma,wikiendi


    Duh, kazi kweli kweli !!!!

     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii ndo tanzania na hawa ndo viongozi wetu
     
  3. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hicho anachofanya ndo proffessional yake,
    uongozi kakutana nao tu on the way.
     
  4. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wabunge/ Viongozi nao ni watu jamani nao wanaruhusiwa ku-have fun. Ingawa ingekuwa vizuri wangekuwa wanafanya hivyo baada ya kufanya mambo mazuri na kuupinga ufisadi. ila sioni ubaya kwenye hizo picha.
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Msishangae Komba kucheza muziki, ndicho anachowakilisha bungeni!!
     
  6. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Komba ananikumbusha yule mbunge alokutwa usiku wa manane kwenye mbuyu mkubwa pale namanga na ze comedy akihesabu matawi
     
Loading...