Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain fashion for education

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tonge, Jun 7, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nameipenda hii, kwani mmmh haikuwa mchezo siku hio mana kwa wale wenzungu na mimi wanaweza kuhonga gari na nyumba, was very fine...... bongo kama ulaya tu bwana kwa walionazo.
     

    Attached Files:

    • f-7.jpg
      f-7.jpg
      File size:
      171.8 KB
      Views:
      23
    • f-9.jpg
      f-9.jpg
      File size:
      159.5 KB
      Views:
      23
    • f-11.jpg
      f-11.jpg
      File size:
      163.2 KB
      Views:
      28
  2. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    Na ulaya kama Bongo tu kwa wasionazo.!
     
Loading...