Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain-Database Administrator

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Yo Yo, Mar 6, 2010.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Basic Purpose:
    The DBA will be responsible for the design, implementation, configuration and maintenance of various databases support of Zain business applications
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Main Duties & Responsibilities:

    [/FONT]
    [FONT=&quot] -Reports to Infrastructure Manager[/FONT]
    [FONT=&quot]- Managing Scheduled database processes supporting automated file transfer[/FONT]
    [FONT=&quot]- Creates and maintains good technical documentation[/FONT]
    [FONT=&quot]- Working with integrated project teams on projects such as large- scale modifications and new product release[/FONT]
    [FONT=&quot]- Creating, testing and documenting custom stored procedure[/FONT]
    [FONT=&quot]- Using SQL profiler or comparable utilities to monitor server & query process to assess and optimise databases[/FONT]

    [FONT=&quot]Competencies & Qualifications:

    [/FONT]
    [FONT=&quot]- A University degree/advanced diloma in ICT related field[/FONT]
    [FONT=&quot]- Certified Oracle or MS SQL DBA[/FONT]
    [FONT=&quot]- More that 2 years experience at a senior level in related field[/FONT]
    [FONT=&quot]- Good interpersonal Skills[/FONT]
    [FONT=&quot]- Ability to work under pressure with minimum supervision[/FONT]
    [FONT=&quot]- Influencing & Persuading: communicating information in a manner that gains agreement [/FONT]
    [FONT=&quot]- Work standards: setting high goals of performance for oneself[/FONT]


    Closing Date: 10-Mar-2010


    [FONT=&quot]Note: you will be required to attach the following:
    1. Resume/CV
    2. CV
    [/FONT]




    http://careers.zain.com/careers/zaingroup/VacancyDetail.aspx?VacancyID=22471
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko Zain si ndo tulisikiaga watu wakipewa kazi kwa rushwa ya ngono? mpk form IV, Cert za catering & cooking ndo ma-supervisor customer care wakiongoza graduates???
    Tuombeni jamani pengine wamekuwa sasa na kuacha ka mchezo kao
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hii ni bongo mazee.....msomi hapa hana hishma sana sana andaa makongamano kama ya wale jamaa wa ICT wanaowalipisha watu mnyamwezi 50 kuingia kwenye kongamano lao
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    vipi wewe umeshawahi kuombwa? je ulitoa? uliwachukulia hatua gani?
     
  5. KwayuG

    KwayuG Member

    #5
    Mar 6, 2010
    Joined: Jun 14, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Don't trouble yourself wameshaajiri mtu wa nje, foreigner
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi ya Dr Hosea hiyo............
     
  7. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haahaaaaaaaaa...........
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    I could agree with them bana......sidhani kama kuna wabongo wenye Oracle OCP....sidhani kabisa hio kitu adimu na ni ghali kuisoma nisikiavyo.....Kwa nini wasiajiri mtu anaefiti kama watz hamna anaekwolifai
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni tabia ya mtu mmoja na pia kuna haja ya kupima tija wa haya makumpuni na ubora wake katika biashara
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Usikubali kukatishwa tamaa bwana unaweza kupata nafasi hiyo mtu anayekukatisha tamaa unaweza kukuta yeye ndio ameomba au ndugu yake hii tabia imeenea sana kwa waswahili
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    wabongo wapo wengi tu
     
  12. geprony

    geprony Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kujaribu si kushindwa you better die trying than just getting on with it,so tujaribu kuomba kama ujuzi upo jamani
     
Loading...