Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain call centre

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tigga Mumba, Nov 21, 2010.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimenunua modem ya zain airport leo hii na kuambiwa kuwa nimepewa 8GB kwa mwezi mzima. Mpaka sasa inakataa, inaleta error code wakati wa kudial. Nimepiga zain call centre toka saa kumi na nusu hawapokei. ZAIN SUCKS
     
  2. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ukipata tatizo mfano vodacom watapokea halafu watakuambia ok tunapeleka kwenye idara inayohusika utapigiwa sim baada ya siku tatu na huyo mwenye hiyo idara inayohusika halafu atasikiliza problem yako na atakuambia oooh ok hi sio idara yangu ngoja nitaipeleka idara inayohusika then after siku tatu tena unapigiwa sim na hao voda na kitu ni hichi hicho fool kabisa. imagine umetuma hela kutumia western union halfu unarudi home ili utume mtcn number kupitia internet yako ya voda halafu ndo unakutana na ujinga huu eti siku tatu ndo uwe na internet na hata baada ya hiyo siku tatu utaambiwa oooh subiri tupeleke idara inayohusika. sasa hiyo mtcn number yako inaumuhimu gani? pumbavusana hawa jamaa
     
  3. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna siku ntawazaba vibao na magari yao. Wanajidai wakati tunawaweka mjini. Sasa hii modem isipofanya kazi watanielewa vyema
     
  4. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe! mimi niitaka kununua Modem ya zain basi sinunui tena, wanazingua ki hivyo ee! Je, gharama zao zikoje? Zipo nafuu kuliko VODA? manake voda wana 30,000/ kwa mwezi, 10,000/= kwa wiki na 500/= kwa siku,ila kuna siku inakuwa na kwikwi balaa, hata haifungui kitu.
     
Loading...