Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zaidi ya wanafunzi 200 walazwa hospitali kwa kunywa uji wenye sumu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIBURUDISHO, Mar 23, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni tukio lililotokea leo majira ya saa nne katika Shule ya msingi Park-Nyigoti Wilayani Serengeti Mkoani Mara.Tukio hilo limetokea baada ya ndoo moja iliyotumika kugawia uji kuwa na sumu ya kuulia wadudu katika pamba.Ndoo hiyo imefika shuleni na baadhi ya mwanafunzi mmoja aliyekuja nayo ikiwa ni sehemu ya kutekeleza maagizo ya mwalimu wa zamu kwa kila mwanafunzi kuja na ndoo ya maji.Mganga mkuu wa hospitali ya NYERERE DDH amethibitisha kutokea kwa tukio hilo.
    Source:Diwani wa kata hiyo na Mtendaji wa Kata hiyo.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh aise pole sana watoto wa Park
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awaponye haraka warudi masomoni.
     
  4. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mungu awanusuru wadogo zetu
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU! Kwa hakika upo na unaweza yote,MUNGU waponye watoto wako hao waliopatwa na janga hili!
    Wapone mapema waweze kuingia ktk mchakato wao wa kila leo ktk masomo.

    MUNGU,wape nguvu Taifa letu la kesho.
    Pole wanafunzi wetu na hakika mtapata kupona na mwendelee na masomo.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Poleni watoto!!!
     
  7. s

    simwitayusta Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May the Almighty God intervene the situation Amen!
     
Loading...