Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zaidi ya wanafunzi 15,000 wakosa mikopo ya elimu ya juu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 11, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Wakuu,kulingana na taarifa rasmi nlizozpata muda huu toka chanzo cha kuaminika toka heslb,ni kwamba zaidi ya raia 15000 wamepigwa chini na heslb..watu wanaosoma udaktari wa binadamu&mifugo,uhandisi,kilimo na ualimu wa masomo ya sayansi na hisabati,wamelambwa 100%,wanaosoma ualimu wa masomo ya sanaa na biashara wamepewa kulingana na means testing,pia kuna wachache ambao wanasoma programs zisizo za kipaumbele wamebahatika kupata mkopo.chuo kikuu cha dar es salaam wanafunzi zaidi ya 1000 wamekosa mkopo kabisa!asanten .
     
  2. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source yako haijakwambia wanatoa lini???
     
  3. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Probably ln watatoa majina rasmi?!funguka mwana!
     
  4. J

    JPM605 Senior Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Source taf
     
  5. S

    SAINT_SAI Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo n kawaida maana kla mwaka kukosa n kawaida kwa baadh ya wanafunz
     
  6. A

    Apex JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuu mbona kama ndo hivyo basi tcu naomba waanze taratibu za kutangaza nafasi nyingi zitakazo achwa na watoto wa masikini nikiwemo mimi, Mungu epushia mbali hili.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,457
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Da jamani tupunguze bia maana ada ya chuo s mchezo!! Kama unao watatu na kama walisoma academy jua full chuo kusomesha!!! Need big savings!!
     
  8. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Akupe Tomato au Chill?
     
  9. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye 1000 ud mungu asaidie nisiwepo maana hali ni tete
     
  10. h

    handboy Senior Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya taarifa imekaa kiumbeya
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1qn. chanzo hakijakwambia wanatoa majina lini???
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu sijui kama udsm patakalika
     
  13. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora pasikali kwasababu kuna dalili ya kwenda kuchoma maindi pale ngoja niendele na maru ye osha hadia na samu ya mburu
     
  14. n

    ngararumo Senior Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ud ka tupo 1000 walokosa mkopo wanatosha kabsa kwenye maandamano
     
  15. n

    ngararumo Senior Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbula majuto ufo ng'a?...lunu ngive keri hala maangulwa ngsakulwa vimbarata
     
  16. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngikeri ngasha mo twn ivo ngivekumdi isha thuni ala mangulwa ngalemwa umeme uvesumbwa
    ngisha sakwa vimbarara ijumaa
     
  17. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini hiki?????? duh!!
     
  18. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Da. Kwakweli hii inasikitisha sana, watoto walijitahd lakin govmnt haitendi haki, hawa vijana wataenda wapi, na ndo hawa wale 10% waliofaulu fom 4, serikali isikilize kilio cha hawa watoto
     
  19. n

    ngararumo Senior Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ijumaa ngienda kcmc ila ngewahi isha...
     
  20. n

    ngararumo Senior Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe unaona ni nini?...lugha ya taifa letu
     
Loading...