Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zaidi ya wana-CCM 2000 wahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORNCV, Apr 21, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa ya habari ya ITV imeonyesha umati wa watu uliokuwa ukimsikiliza dr. Slaa na kuhamia cdm.
    Kweli magamba hawana chao mwaka huu!
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dr.slaa na prophet lema wameonesha njia.
    Solidarity forever..\/
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Serikali itakuwa inahaha sana maana huu moto hauzimiki!!Tena Jumatatu wakishindwa kufanya maamuzi magumu,basi watakuwa wameisafishia CDM njia!
     
  4. m

    mbaraka mohahed Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungi ibariki Tanzani hawa magamba wabaki Historia yanatosha mateso na dharau kwa Miaka Hamsini
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu ungefanya jambo la mbolea sana kama angalao ungetupatia picha ya huo umati.
     
  6. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umati nimeuna kwenye tv ulikuwa mkubwa sana, wananchi wamehamasikasana diwani kaamua kujiuzuru na kujiunga na wapambanaji.
    Mungu ibariki CDM, Mungu ibariki Tanzania ila wasambaratishe ccm wanaojipenda wenyewe na kushibisha matumbo yao hasa LUKUVI, Mkulo, ngeleja, malima, mkuchika, majembe na wengine kama hao.
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbaraka Mohamed, unataka Mungi wa hapa JF aibariki Tanzani? Huo uwezo ameupata wapi? Mungi tafadhali njoo ujieleze kama na wewe umeanza kuwa TB Joshua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. k

    kalokolaVIII JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Shardcore, naomba uniruhusu nitumie maneno uliyoandika ili kudeliver general message, NINAWAOMBA WOTE chonde chonde,tusitumie lugha/misamiati ya "kidini" katika siasa - wewe na mimi tunafahamu kuwa wapo wengi wanaoituhumu(wrongly!!!) CHADEMA kuwa na ushirikiano wa karibu na dini fulani - therefore please please let's not provide them with a golden alibi. Ninaamini sitakuwa nimekuudhi maana si nia yangu na ninaamini pia utakuwa umeelewa ninamaanisha nini.
     
  9. l

    liverpool2012 Senior Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna msubili kusini mkombozi wetu.
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha maamuzi magumu kwa hawa vipofu.. kama mkuu mwenyewe anaogopa kukubali mawaziri kujiuzulu unatarajia nini zaisi ya porojo? Kwakifupi sasa wataelekeza mashambulizi kwa CAG ili asifichue uozo wao na ndipo kiama chao kitakapokuwa kimetimia.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umenichekesha sana mkuu.
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbuka hawa jamaa hawakubali kukosolewa. Watawatafuta wachawi wao ili kuwafanya kafala
     
  13. m

    madrid Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la ccm wanajaribu wanafikiri wanaweza kumkimbia hata ALLAH,matungusha wakubwa hao.
     
  14. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Magamba.
     
  15. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Taarifa njema sana.
     
  16. S

    SI unit JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Mungi ndio kiumbe gani mkuu..
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu badilisha hapo juu, andika Mungu badala ya Mungi
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wakuu mi nadhani ni typing errors, mimi ninamtumaini Mungu wa Mbinguni, sijasomea hata uinjilisti achilia mbali uchungaji, hivyo sina mamlaka hata ya kumwekea mkono mtu yeyote. Pamoja sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni jambo jemba kupata wanachama wapya. Jambo la kujiuliza hapa ni juu ya umakini wa hao member, je chadema wamewaamini? hofu yangu usikute ni VIRUS
     
  20. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu
     
Loading...