Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zaidi ya wakimbiz 162,000 wapewa uraia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipakaMwitu, Aug 6, 2011.

  1. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana Jf, jaman hii imekaeje?, mwenye inputs alete hapa. Tuelewe nin serikali yetu tukutu imefanya kuhusu hawa rafiki zetu. NAWASILISHA!
     
Loading...