Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zaidi ya sh milioni 10 zatengwa kufuturisha mkoa wa Dar es Salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    SUNDAY, JULY 22, 2012


    [​IMG]

    Zaidi ya sh milioni 10 zimetengwa kwa ajili ya kufuturisha watu
    wenye kipato cha chini kwenye mwezi huu wa mfungo wa Ramadhani katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Dar es Salaam.


    Akizungumza na wandishi wa habari jijini Dar es Salaa leo,
    Mwenyekiti wa Taasisi ya Al Madina, Sheikh Ally Mubaraka alisema hayo wakati alipokuwa akipata futari kwa pamoja na waislamu wa Msikiti wa Sheikh Gorogosi, Tandika kwa Maguruwe.

    Alisema fedha hizo zimepatika kutokana na ushirikiano mzuri
    uliyopo kati ya Ubalozi wa Emirate na taasisi hiyo inayojihusisha na utoaji
    misaada katika jamii yenye mahitaji maalum.


    Sheikh Mubaraka alisema taasisi hiyo inalenga kutoa futari
    kwenye makundi ya watu ikiwa ni ishara ya huruma kama dini hiyo inavyoelekeza.
    "Ubalozi wa Emirate umejitolea fedha za kutosha kwa ajili kufuturisha
    ambapo leo (jana), tumeanzia Tandika, mpango huu ni wa kila mwaka na utafika
    katika maeneo yote ya mkoa wa Dar es Salaam"alisema Sheikh Mubaraka.


    Sheikh Mubaraka aliwaasa wafanyabiashara kuacha kupandisha bei
    za bidhaa kwa ajili ya kujipatia kipato kikubwa ambapo sheria za dini zinawataka
    wanadamu kuoneana huruma wakati wote.


    Vilevile alisema mwezi huu wa mfungo Ramadhani ni fursa njema ya kufanya ibada kitendo ambacho kitawasidia waislam kufutiwa dhambi zao.


    "Yule mwenye kula mchana katika mfungo huu,hata kama atakuwa akijibidiisha na swala atambuwe kuwa hatoweza kufutiwa dhambi zake"alisema Sheikh Mubaraka.


    Akizungumzia tukio la kuzama kwa meli ya Skagit, alisema taasisi hiyo imetoa pole kwa familia zote zilizopoteza ndugu zao kwani tukio lile ni kubwa ambapo uchungu wake umemgusa kila mtu katika nchi hii.
































































     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Good... Itasaidia Wananchi wasio na Uwezo













































    SUNDAY, JULY 22, 2012





    [​IMG]
    Zaidi ya sh milioni 10 zimetengwa kwa ajili ya kufuturisha watu
    wenye kipato cha chini kwenye
    mwezi huu wa mfungo wa Ramadhani katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Dar
    es Salaam.

    Akizungumza na wandishi wa habari jijini Dar es Salaa leo,
    Mwenyekiti wa Taasisi ya Al Madina, Sheikh Ally Mubaraka alisema hayo wakati alipokuwa
    akipata futari kwa pamoja na waislamu wa Msikiti wa Sheikh Gorogosi, Tandika kwa Maguruwe.

    Alisema fedha hizo zimepatika kutokana na ushirikiano mzuri
    uliyopo kati ya Ubalozi wa Emirate na taasisi hiyo inayojihusisha na utoaji
    misaada katika jamii yenye mahitaji maalum.


    Sheikh Mubaraka alisema taasisi hiyo inalenga kutoa futari
    kwenye makundi ya watu ikiwa ni ishara ya huruma kama dini hiyo inavyoelekeza.
    "Ubalozi wa Emirate umejitolea fedha za kutosha kwa ajili kufuturisha
    ambapo leo (jana), tumeanzia Tandika, mpango huu ni wa kila mwaka na utafika
    katika maeneo yote ya mkoa wa Dar es Salaam"alisema Sheikh Mubaraka.

    Sheikh Mubaraka aliwaasa wafanyabiashara kuacha kupandisha bei
    za bidhaa kwa ajili ya kujipatia kipato kikubwa ambapo sheria za dini zinawataka
    wanadamu kuoneana huruma wakati wote.

    Vilevile
    alisema mwezi huu wa mfungo Ramadhani ni fursa njema ya kufanya ibada kitendo
    ambacho kitawasidia waislam kufutiwa dhambi zao.

    "Yule mwenye
    kula mchana katika mfungo huu,hata kama atakuwa akijibidiisha na swala atambuwe
    kuwa hatoweza kufutiwa dhambi zake"alisema Sheikh Mubaraka.

    Akizungumzia
    tukio la kuzama kwa meli ya Skagit, alisema taasisi hiyo imetoa pole kwa
    familia zote zilizopoteza ndugu zao kwani tukio lile ni kubwa ambapo uchungu
    wake umemgusa kila mtu katika nchi hii.
































































    [/QUOTE]
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi nazo ni habari za siasa??
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Itasaidia sana sana kwa wenye kipato haba...ila tu imani itumike zaidi maana mwisho siku isije kuwa kashfa!ni mawazo na tahadhali tu
     
  5. escober

    escober JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa mkuu hii nayo ni habari ya siasi au you are just seeking peoples attention
     
  6. E

    Eddie JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Nguu007 naona ulitaka wagala wenzie waka support kuponda Uislam lakini wamekugeuka, jipange upya uje kivingine hii hailipi!
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    naam ndio philosophy nzima nyuma ya funga ... kulisha wasiojiweza na kutoa sadaka!
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo nafasi ya wanasiasa kuuza sura sasa huko Magazetini, hasa wale wa chama tasa. mimi nauliza kama hawa Imarati wana pesa na nia kweli ya kufuturisha, kwanini wasifuturishe Tanzania nzima? kwanini wanabagua mikoa mingine, au dar es salaam tu ndio kuna waislamu
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nchi yetu kwasababu ya Matajiri Uchwara GAP ya walio nacho na wasio nacho imeongezeka kuliko miaka 30 iliyopita
    Hii ya Mkoa wa Dar kuweka akiba ya Milioni 10 ni ya kuvutia; lakini ni Mkoa Mmoja tu na huu mkoa ni tajiri

    Kuna Mikoa Ambayo kuna Watoto na Vijana wa kiislamu hawawezi kufuturu sababu tu hawana uwezo lakini wanataka
    kufuata nguzo zao za kiislamu; kama Mkoa wa Shinyanga, Mwanza, Sumbwanga hiyo Mikoa pia itoa fedha kama Dar

    Na isaidie; wewe acha nuksi zako Usidhani Mimi nina Mawazo finyu ka UDINI kama wewe... nawaza Maendeleo

    Ya wanadamu wenzangu
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nyie sababu Mawazo yenu finyu; Niliona huu ni Mwamko mzuri sio kwa Mkoa wa Dar pekee; kuna Mkoa wananchi wake

    Masikini zaidi ya Dar; wangefanya kama Dar ili kusaidia wananchi... Wewe kama unajiweza hongera Usinipe pole mimi

    Jihurumie wewe usie na Moyo wa kutoa
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Natumai walengwa watafikiwa, ila ni bora kuwawezesha watu waweze kusimama wenyewe kuliko kusubiri kuwapa futari.
     
  12. E

    Eddie JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ulitaka Dar wasiftarishe mpaka mikoa yote iwe na futari? Udini umekuzidi mpaka unaweka masuala ya futari kwenye siasa
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah Ni Siasa Mkoa Mmoja Umetoa Msaada; wapi Mikoa Mingine?
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    nawe unapotosha, ni mkoa mmoja, au tandika kwa maguruwe tu?. kama nimetafsiri vibaya nisamehe mkuu
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    * UMESOMA BILA KUELEWA ANGALIA CHINI
    Zaidi ya sh milioni 10 zimetengwa kwa ajili ya kufuturisha watu
    wenye kipato cha chini kwenye
    mwezi huu wa mfungo wa Ramadhani katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Dar
    es Salaam.
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    View attachment 59562



    natoa pongezi kwa waliofanikisha zoezi.
     
Loading...