Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zaidi ya ajira 64000, 2011/2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ruaaika, Jul 5, 2011.

  1. ruaaika

    ruaaika Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utumishi wamelonga mjengoni! Lisemwalo lipo?
     
  2. A

    Adu gida Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Machaka mengine ugonjwa wa presha sasa
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa wenye fani za Ualimu, Kilimo na Afya ndiyo watakaopewa first priority.
     
  4. U

    UZEE MVI Senior Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mengi huwa yanasemwa sana huko mjengoni lakini uhalisia wake haudhihiriki kivile.
     
Loading...