Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zahanati za kutolea mimba zafumwa kisutu na kinondoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Zahanati inayotoa mimba zimekamatwa na kufungiwa ,,,zahanati hizo zilizo kinondoni na kisutu,...,zilishtukiwa na wasamaria wema ambao waliwashtua wahusika na kukuta vifaa vingi vya kutolea mimba.....hii ni mwanzo tu alisikika afisa mmoja
    moja ya zahanati hiyo ya kinondoni iitwayo nyamongo nimewahi kuilalamikia hapa na kuwapasha wahusika lakini akuna kilichofanyika tangu mwezi wa kumi,,,watoto wangapi wameondolewa tangu pindi hicho,....inasikitishsa sana baya zaidi moja ya zahanati kumekutwa fm za muhimbili na mwananyamala kitendo kinachoonesha ama ni ma dk wa muhimbili wanahusika kwenye zahanati HIZO..........hakika kwa walioona jana taarifa ya habari tbc ilikuwa ni ya kusikitisha ukiona vifaa vinavyotolea miimba dada zetu
     
Loading...