Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuwapi Mh Zitto?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GY, Jan 25, 2010.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jamani wakuu, yukwapi Mh Zitto Kabwe, sijamsikia muda kidogo humu ndani na nina hamu kweli ya kuzungumza nae suala la Nyumba mbili kwa bilioni mbili unusu
     
  2. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Zitto kabariki maamuzi
     
  3. GY

    GY JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ndio sababu ya kukimbia jukwaa hili sikuizi nini baada ya kuwa na mengi ya kutakiwa kujibu. Huyu dogo sijui keshanunuliwa kama Ronaldo alivonunuliwa na madrid
     
  4. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ....He is where he was supposed to be a long time ago...........
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mnamtaka wa nin?
    tunaomba tupumzike kidogo na habari za huyu kijana,EBO!
    jaribu kukonsetreti kwenye muungano na MPASUKO WAKE
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    muungano wenyewe haupo, mpasuko wake utoke wapi?
     
  7. GY

    GY JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nzuri hii!
     
  8. GY

    GY JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapana hatumtaki kwa ajili ya mambo yake, tunamtaka kwa ajili ya kuzungumza nae kama mwenyekiti wa kamati ya bunge inayoshughulikia mashirika ya umma, atuambie hili la nyumba za vigogo wa BOT likoje mbona anaonekana amepoa sana kwenye hilo?
     
  9. T

    TANURU Senior Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto kaisha isha.
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi nini msichoelewa kuhusu siasa za AFRICA? siasa za Africa na zifananisha sana na dini mpya zinazoibuka kwa ajili ya maslahi ya mchungaji na sio kwa maslahi ya kiroho ya waumini.
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Zitto yupo bize anasoma katiba ya CCJeee.
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    JF nao sometimes kwa udaku.....mwacheni kaka yangu apumzike na makelel yenu.
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    duh kali hii, jana anafikiria kupika ugali wakati unga haupo...... ha ha ha

    umenifurahisha jioni hii mkuu.
     
  14. GY

    GY JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata yeye alikuwa anazisema sana siasa za Africa, tukajua yeye si mmoja wao. Heh kuja kutahamaki, mwenzetu hatumuoni.

    Jamani popote ulipo ndugu yetu Zitto Zuberi kabwe tafadhali fika JamiiForums jukwaa la siasa kuna ndugu zako wanakutafuta!
     
  15. GY

    GY JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ili iweje, au anatafuta pakuelekea akitoka huko alipo
     
  16. m

    mtemi Member

    #16
    Jan 25, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupumzishe na habari za huyo zitttooo please tuconcentreate na ujenzi wa taifa letu changa,achana na habari za individual cheap popularity
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Kakaa kimya kuhusu Gavana maana ushahidi wa shiria ya manunuzi ya umma ulionyeshwa kufuatwa hatua kwa hatua. Zitto yeye ni msomi na hivyo sii mtu wa kupinga tu kila kitu hata kama hakuna ulazima wa kufanya hivyo. Serikali nayo imehamua kwa gharama yoyote kumtetea Ndulu hata kwa ushahidi wa kutengeneza, maana wameona wakiachilia hili litakuwa mbaya zaidi ya lile la EPA. Pia ukizimgatia ndulu alikuwa naibu wa balali na kama wakimwachia huyu tena wataharibu kabisa mchongo. Serikali ya JK kwa sasa inakaba hata penalty.
     
  18. GY

    GY JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Ndio maana tunamuita aje ayaseme hayo unayoyasema wewe. Na hilo ndio tatizo letu, focus yetu hua ni kwenye kutazama kama taratibu za tenda na malipo zilifuatwa basi. Hatuendi zaidi ya hapo.

    Hoja ya msingi hapa ni kwanini chombo kinachosimamia uchumi dhaifu wa nchi masikini kama hii kiwe ndo kinara wa kutumia pesa kama vile kinasimamia giant economies kama za Marekani na Ulaya? Unakumbuka gharama za majengo ya ofisi zao. Kwa sh bilioni 360 ungeweza kufanya mambo mangapi kwa nchi masikini kama hii. Bush na MCC yake walituletea takriban bilioni 900 ambazo wanazitoa kwa miaka mitano. impact ya msaada kama huo ni hadithi nyingine ya kusimulia. Hizi za majengo ya benki kuu ni zaidi ya theluthi moja ya hizo za msaada wa marekani.

    Kamati ya bunge sio auditors wa kuchunguza tu kama tender process na financial regulations nyingine zilifuatwa, wao wanapaswa kutazama hili ninalolisema.

    sasa usomi huu wa wanasiasa na watendaji wa serikali wewe unaupimaje?
     
  19. GY

    GY JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu simzungumzii mtu, nazungumzia nafasi yake kuhusiana na suala la nyumba za BOT

    mmechoka nini sasa, na ni nchi gani hiyo mnayoijenga. Hapa inajengwa nchi au yanajengwa mahekalu?
     
  20. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila siku Zitto we are tired with his man. Mwachie amalize masomo yake
     
Loading...