Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YUSUPH MANJI tumekukosea nini? Wewe ndiye adui yetu mkubwa Bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,001
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    heka 12.5 kwa sh 20m kwa mwaka na mkataba wa miaka kibao na UDA.
    Huyu Gabachori ni adui yetu mkubwa anahutujumi huku anatuchekea.
    Tunazo kumbukumbu zako nyingi za mauziano ya maghala ya Ubungo na NSSF na uhuni mwingine mwingi.
    Je watanzania tumekukosea nini hadi ututende yote haya.!???
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Mgombea wa ubunge kwa tiketi ya CCM kigamboni!CCM INANUKA RUSHWA
     
  3. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kaka wewe acha yan roho inauma sana
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,001
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Mibaba na viongozi wa CCM ni wazandiki na wananunuliwa kwa bei chee...., baba wa Yusuf Manji si alitimuliwa hapa nchini? Kwanini serikali haim muliki huyu gabachori?
    Mtikila ni bora achukue nchi kuliko nchi mikononi mwa Sharobaro
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona ni kodi nzuri sana kwa yadi hiyo, mie nna yadi ya eka 10 Kibaha, nikipata 5% ya hiyo ntafurahi sana, kwani imekaa bure hainiingizii hata senti tano kwa sasa.
     
  6. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    adui no. 1 ni serikali inayowalea hawa wahindi
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    A.cha ushabi.ki wew.e hapo hapo alipokodisha mangi simons group wamekodisha less than heka moja lakini wanalipia 200mils.....relax manji ni tapeli tuuuuu,sio uda ni sehemu nyingi tu...

     
  8. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi hapa sioni kama Manji ni tatizo, tatizo ni hao waliokubali kumpangisha/kukodisha kwa kiasi hicho kidogo! manji kama wafanyabiashara wengine wote anachojali yeye ni faida tu! kama unafikiri Manji ni tatizo kwanini watu kama Karamagi, Simba, mengi, RA, Mo usiwaone tatizo? maana wote hawa wanaibia nchi hii kwa mtindo kama huu wa Manji!
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kisena keshauza kesi, yake ya UDA yanasahaulika na watu wanalia na MAnji sasa
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mkuu, bora umenitangulia kusema ukweli, mi huwa niko against hizi approach ya kuzuia moshi badala ya kuzima moto- tatizo ni sisi tunaempa hizi oppportunities na assets, shurti apokee. Hivi ukimnyia mkataba atapata wapi?!
    <br />
    <br />
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    siku zote nasema wahindi siyo.na ukiwasema vibaya painkiller uzi anautoa.kwanza hawashiriki shughuli za maendeleo,wanakwepa kodi,wanatulipa mishahara kiduchu bila hata marupurupu,hawatoi ajira wenyewe wanakomaa na vibarua tu,wanatudharau,hawajengi nyumba zao wakipata hela wanazipeleka kwao lakini utawakuta wamebanan kwenye nyumba za NHC.tutaona mwisho wao.mia
     
  12. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli serikali ndo yakulaumiwa, serikali inajifanya zezeta haijui gharama halisi ya rasilimali zake na kuwapa wawekezaji/wafanyabiashara-wanyonyaji kwa bei chee simply because hawa wawekezaji-wanyonyaji ndo wafadhili wakubwa wa kampeni za kuingiza viongozi madarakani, so wanalipana fadhila.haina shida twendeni tu ila kuna siku tu moto utawaka
     
  13. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    serikali ndio ya kulaumiwa!.Hivi serikali ni nani?
     
  14. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wananchi muzee! Yaan wewe na mimi kulingana na katiba ya jamhuri ibara ya 8 kama sikosei.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,255
    Trophy Points: 280
    tatizo watanzania ni kuwa hatu pay attention hata na habari zikiripotiwa

    iliripotiwa kuwa manji kawapanga foleni madiwani wote wa ccm anawapa pesa

    wakati wa uchaguzi..

    mwenye akili angejua nini kingefuata
     
  16. K

    Kihyoi Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhambi kubwa ya serikali ya CCM tangu uhuru hasa viongozi wake na wapambe wake kulikumbatia kundi la daraja la pili (uhindini) kwa mlango wa nyuma. Wao wapo kimkakati kibiashara. Wakati sisi wamatumbi tunaishi leo tu. Ndiyo maana CCM pamoja na nguvu zote kimamlaka viongozi wake wametumbukia kwenye kosa kutojitambua jinsi ya kubalance na aina tabaka hili. Hapakuwa na haja ya kutumia nguvu ya pesa kuingia madarakani kupitia mgongo wa tabaka hili kwa ahadi za biashara zinazoitesa nchi sasa wakati wao wana uraia 2. Tunajidhulumu tunaishia kufadhiliwa kiduchu Simba & Yanga. Sifa ya kuozwa mabinti za na madili ya kimagumashi. Tenda kubwa zote serikalini wamepewa wao ili kupata kamisheni endelevu. TUMEWACHEKEA NYANI SASA TUMEGUNDUA TUNAVUNA MABUA. EPA, TICS n. k. TAFAKARI
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mkuu, hii/hizi ni hoja mchanganyiko. Kuna ukweli katika baadhi ya points na nyingine si za kweli: muanzilishi /mastermind wa EPA ni JK (cum CCM) na TCTS ilikuwa/ inaendeshwa na kada wa CCm/ waziri so hapa hakuna uhindi. We reain our own enemies.
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Hiyo biashara ya kusema Serikali ni mimi na wewe ilishapitwa na wakati.
    Navyofahamu kuna "Serikali Kuu" na "Serikali za Mitaa", mimi na wewe tuko Serikali ipi katika hizi??
    Asikudanganye mtu, Serikali ni Jamaa pele magogoni na watendaji wake
     
Loading...