Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusuph Manji achukua fomu za kugombea uenyekiti wa Yanga!

Discussion in 'Sports' started by Ochu, Jun 4, 2012.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yusuph Manji achukua fomu

    04/06/2012


    Taarifa rasmi na za uhakika alizozipata Shaffi Dauda kutoka makao makuu ya klabu ya Dar Young Africans almaaruf Yanga Sports Club, zinasema mwanachama maarufu na tajiri wa klabu hiyo, mfanyabiashara Yusuph Mehebob Manji amechukua fomu za kugombea nafasi ya Uenyekiti wa klabu hiyo.

    Manji ambaye kwa muda mrefu sasa amekuwa akiisadia Yanga kiuchumi zaidi, alikwenda kwenye makao makuu ya klabu hiyo na kuchukua fomu za Uenyekiti bila kuweka wazi kama ni kwa ajili yake au amemchukulia mtu kwa ajili kugombea nafasi hiyo.

    Kwa siku kadhaa sasa kumekuwa na taarifa juu ya Manji kutaka kugombea nafasi hiyo japo mwenyewe bado hajathibitisha, ingawa kitendo chakecha leo kimezidi kuupa nguvu uvumi wa kwamba anataka kugombea nafasi ya kuwa bosi wa Yanga.

    Wakati huo huo taarifa nyingine zinasema kuwa aliyekuwa mjumbe Kamati ya Mashindano ya klabu ya Yanga, Abdallah Ahmed Binkleb naye muda wowote kutoka sasa atadondoka makao ya Yanga kwa ajili ya kuchukua fomu za kugombea umakamu mwenyekiti.

    Mwanachama mwingine maarufu wa klabu hiyo Issac Mazwile naye ameshachukua fomu za kugombea nafasi ya ujumbe wa kamati ya utendaji.

    Naye Mkuu wa wilaya ya Handeni, bwana Muhingo Rweyemamu amechukua fomu ya kuwania nafasi ya ujumbe katika uchaguzi huo uliopangwa kufanyika Julai 15, 2012. Katibu wa kamati ya uchaguzi ya Yanga Francis, Kaswahili amemwambia Dina Ismail kwamba jana kwamba wanachama hao wanafanya idadi ya wagombea waliochukua fomu za kuwania nafsi mbalimbali za uongozi katika klabu hiyo kufikia 10 (baada ya taarifa hapo juu ya Manji kuchukua fomu, sasa idadi itakuwa 11).

    Mbali na hao, wanachama wengine waliochukua fomu ni pamoja na John Jambele anayewania Uenyekiti, huku Ayoub Nyenzi akiwania nafasi ya Makamu Mwenyekiti, "Waliochukua fomu kuwania ujumbe wa kamati ya Utendaji mbali na Muhingo na Binkleb ni Isaac Chandi, Jumanne Mwamwenye na Salehe Hassan," alisema.


    Source: wavuti - wavuti
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    so wat? fisadi kupata umaarufu kupitia timu yangu ya yanga?
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ww utakuwa yanga mamluki tu.Huyo ndio abromovic bwana,amekuja kusawazisha bao zenu 5 za kishirikina,na kuchuana na azam kimaendeleo,nyie mtabaki na "simba tv" yenu hapohapo na uwanja hewa
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Habar zilizoenea mitaa ya twiga na jangwani, ni kwamba mfanyabiashara maharufu tanzania , na mdhamin wa yanga, Yusuph Manji kachukua form za kugombea nafasi ya uenyekiti yanga. Yalisemwa, na yanaelekea kutokea!
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kugombea uwenyekiti ni haki ya kila mwanachama, lakini taarifa hizo zilikanushwa na mwenyekiti wa kamati ya uchahuzi.
     
  6. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndo ataibadili yetu, wana yanga tuwe wavumilivu ili aifanye kampuni tumiliki hisa kupitia mahela yake.
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yap, mahela yake ya ufisadi. no wonder hata tiketi za kuingilia uwanjani alishawahi kuamuru ziandikwe maandishi ya kuran, akifikiri wana yanga wote ni waislam....
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa ni rasmi yanga itaongozwa na fisadi kama CCM.................
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    anajisafishia ufisadi wake kupitia mgongo wa yanga, ninavyoipenda yanga, nikisikia jina la huyo mtu huwa nachefuka natamani hata kuhamia simba.
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hivi Rage sio fisadi Mkuu? Yanga daima mbele, nyuma mwiko....
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kwani manji anacheo gani serikalini, hadi umuite fisadi babu?!! Kama manji fisadi na bakhresa fisadi pia
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwana yanga mwenye akili chafu kama wewe,so just stay away pls,baki na simba yako na utuachie yanga yetu gosh!
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Natamani kutapika kutokana na kinyaa unachokitapika!
     
  14. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    au uliwahi kumpa tigo alafu hela alizokulipa ukazipoteza bila kutmia hata jero?!!!
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimekosa la kusema!
     
  16. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    samahani manji kama nimekuudhi, punguza hasira, ulileta mada yako hapa ili upate publicity, mambo ya tigo yanaendana vipi na wewe kuchukua form....nani asiyejua hapa tz kama wewe ni fisadi papa mkubwa kabisa, unazipeleka pesa hizo za ufisadi yanga? huoni unaidhalilisha timu? sisi wanayanga inatuuma kuona wewe unajificha kwenye kichaka cha yanga, ingekuwa vizuri ukanyamaza kimya usilete hii mada...ukileta lazima tu tutakuchambua, hii ndo jamii forums...punguza hasira, ukubali ukweli utakusaidia...ok bwanamdogo? kama wewe unatoaga tigo usifikiri kila mtu huwa anatoa iyo tigo.....endelea kutoa tigo kama ndo tabia yako lakini pesa za walipa kodo wetu uziache...
     
  17. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    siamini kama jamiin forums ni eneo zuri kwa mafisadi kujisafisha na kupata publicity, ukija hapa kama wewe ni fisadi utatolewa kama kunguru wa zenji.....kawaulize wenzio, au nyamaza kimya manake hapa wengine wakianza nao kukukurupua, utakimbia bila nguo mtaani wakushangae...
     
  18. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    achana nae, shoga huyo,amejiunga leo kutoka fbook!!
     
  19. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni wale wale tu mzee, hizi ndo timu zetu za kibongo, kimekuwa kichaka cha wahalifu ndo maana hata hatuendelei......tunapigwa mabao na matimu ya nchi zingine kila mwaka...kila kocha anayekuja kufundisha hapa anasema hatufundishiki, na akiondoka anaapa kutorudi tena tz....kamwuliza maximo.....aliumiza kichwa hapa akachanganyikiwa hadi akaingia kuigiza filamu za kibongo....wachezaji wetu wamemchanganya...
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    st ivuga subiri kipigo sasa!
     
Loading...