Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusufu Makamba arudishwe kuja kuokoa jahazi la CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Seif al Islam, Jun 1, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Naomba niseme wazi kuwa yule ndiye mtu sahihi kwa ccm kwa muda huu ambao mambo yanaenda kombo.ni ngumu watu kunielewa lakini naamini yule mzee akirudishwa hizi mbio za cdm zitaisha fasta na maisha yataendelea kama kawaida.
     
  2. M

    Masarafu Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    January ndo account yako ya JF hii?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndoto za mchana kweupe hizi. Siyo siri kwamba huyu mzee ni kati ya watu waliochangia ccm kupungua mvuto na nguvu kote Tanzania.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,406
    Trophy Points: 280
    ama kweli kuchoka kubaya. Uzuri makamba aliwaambia anatangulia kuwaandalia makao labda mngemuuliza kama tayari.!
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM is bound to sink, and it surely sink hata ashuke Malaika kutoka mbinguni!
    That is a decree, I presume.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Umefikiria muda mrefu ndio umekuja kuweka thread kama hii j ? Kumbe na wewe humo? Kwani cdm wana kuzui kuishi? Wewe una husika kwenye EPA? Subiri na wewe yako yanakuja gamba! Kumbe ampati usinginzi. Peopleeeeeeeeees poooooooooooooooowwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwerr:cool:
     
  7. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Unganisha hapo pekundu, Kumbe CDM inawanyima usingizi eeh.
     
  8. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Seif al islam, naomba nikuulize tumaswali tudogo tu;

    1. Kwa nini ungependa mbio za Chadema ziishe fasta?
    2. Je hayo maisha ya kawaida unayowatakia Watanzania ni maisha ya aina gani?
    3. Kwa nini unaamini maisha ya Watanzania yataendelea kama kawaida bila Chadema?
    4. Je ni Chadema ndio ndio chanzo cha maisha ya Watanzania kwenda kombo?
    5. Na mwisho hayo maisha ya kawaida yalikuwa yapi kabla ya Yusufu Makamba kuachia ngazi?
    Nakuomba kwa heshima na taadhima urudi fasta uniondolee hiki kiwingu kinachonizuia kuona hayo mafanikio chini ya Yusufu Makamba!
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Niwashangaa wanaofikiria ccm kuokoka! Wote wameoza na hakuna wa kumwokoa mwenzake!
     
  10. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Maisha ya kawaida ninayosemea ni maisha bila mikutano na operesheni hizi zisizokwisha.
    Huu ni mchango wangu kwa ccm na watanzania kwani viongozi kama kina wassira hawakai tena ofisin wamejigeuza makatibu wenezi.tukipata jibu walau la muda mfupi tutawasaidia watanzania kwani kina wassira watarudi ofisin kufanya kazi badala ya kuzunguka kama mashetani wanaotafuta mtu wamwingie
     
  11. s

    slufay JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Afadhali R1 kuliko ......
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Makamba alikuwa anaongoza chama kwa nguvu za Sheikh Yahya. Yahya ametangulia kuwapokea the gambaz.
    Makamba amefungua biashara yake anafuga kuku sikuhizi.
     
  13. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Acha maneno yako yani makkamba anauza mayai ya kuku?
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Seif Al A Islam umepata jibu kwa nini wanawake hufumba macho wakati wa majamboz? Ka umepata ndo leta uzi mwingine
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Makamba ndio catalyst ya yote haya yaliyopo.
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani lini aliondoka? Si juzi tuu.
     
  17. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makamba anajichana pensheni bumbuli muacheni aiENJOY...ameamua kuwaachia jahaz nyie si mlijifanya wajuaji
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Aliokoe au aliopoe maana lishazama, RIP Magamba.
     
  19. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyie ni maswahiba ehh!
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama kulikuwa na gamba sugu ccm basi ni YUSSUPH MAKAMBA!
     
Loading...