Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusufu Makamba Ana Mgomo Baridi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 8, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Au yale yalitabiriwa ya kuvuliwa ukatibu mkuu wa genge yalishatimia kimyakimya?


    maana sasa kila mtu ni msemaji wa chama: mara sophia simba, mara pinda, mara chiligata, mara kilango, mara wasira, mara jumuia ya wazazi, mara sijui nini, bado shehe yahaya tu.


    wengine wanaamrisha hata vyombo vya dola viishughulikie chadema, lakini Msambaa kakaa kimyaaaaaaaaa.

    ndo maana nauliza why?
     
  2. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msambaa ameshauriwa kukaa kimya. maana kila aiongea ni non sence. Busara iliyobaki kwake ni kuwasimulia hadithi wajukuu zake tu.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Mtoto wake karithi kupayuka hovyo.
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anafanya mazoezi ya kukaa benchi. Amejitahidi kweli!
     
  5. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mtu wa kwanza kukumbukwa na fagio la kurekebisha Chama Cha Majambazi kama ilivyotangazwa na mkulu kwenye hotuba ya mwisho wa mwezi wa pili ni huyu jamaa. Amesaidia sana kuongeza kina kwenye kaburi la CCM na sasa wanaona hawawezi kwenda mbele bila kumpiga chini. Inawezekana tayari amepigwa chini kimya kimya lakini nafikiri fagio hilo hilo linapashwa kumkumba na Chiligati kwani na yeye ni empty headed.

    Kwaheri Makamba!!!!

    Tiba
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama kapigwa benchi bora aendeleze shule yake sasa; maana naskia inaogoza kwa kutoa zero kwa shule za Dar ikifuatiwa na SK secondary school
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huyo alishakuwa zilipendwa
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yupo kwenye zoezi la kukusanya misemo ya kutoka nayo. Atakapoanza kuropoka, mimi simo.
     
  9. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu mwendo wa sasa hauwezi ameona bora akae kimya coz kila akiongea ndio anazidi kuua na kuzika chama. So ameiga style ya mkapa ya kukaa kimya maji yanapokuwa shingon
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mgoshi Mshambba kachemsha!!
    Alianza kutokota toka alipoteuliwa.
    Sana sana mgoshi huyu ni msheherashaji na joker katika chama tawala-thinks through the mouth!
    Iliyonichekesha zaidi ni wakati wa kampeni 2010.
    Na ilikuwa hivi:
    Mgoshi Makamba: Huyu Shlaa ni mwidjhi wa wake za watu huyu
    Dr Slaa:Huyu Makamba asijidai mtakatifu wakati mimi nina mchumba wangu, sasa atatuambia ni kwanini alifukuzwa kazi alipokuwa kule Kigoma
    Alimtia mimba mtoto wa watu huyu asijidai mjanja.
    Mgoshi Makamba(baada ya kufikiri kwa mara ya kwanza): Mzee mwenzangu Shlaa, waandishi wanatuchonganisha hawa.Hatujawahi kugombana
    shishi(huku akitweta)

    Hapo ndo namwita huyu jamaa a failed stage actor.
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hao wajukuu wake watakuwa wehu kama yeye. Bora wasisikilize hadithi zake.
     
  12. n

    niweze JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha wavurugane wapigane watoke damu na hii ndio mafanikio ya Taifa. Kitu chochote kile kinacho saidia kufa kwa ccm mimi I am for it. Let's put dirt on ccm cemetery.
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    atakuwa mwalimu mkuu na mwalimu wa civics
     
Loading...