Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yUsuF MaNjI kUleTa kAmPuNi MpYA yA sImU Za mKoNoNi wIkI mBILi zIjAzO kUanZiA jAnA

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by bampami, Mar 12, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kampuni mpya ya simu za mkononi ya MYCELL inayomilikiwa na mfanyabiashara wa kitanzania yusuf manji, inatarajia kuanza kutoa huduma zake katika kipindi cha siku 15 zijazo kuanzia jana.
    Akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake dsm juzi mkurung3nzi wa ufundi wa mycell kanali anurag chandra alisema kampuni hy ni dada wa kampuni ya quality group.
    Mycel imezingatia ubora wa huduma kwa wa2miaji wa handmobile na inauwezo wa 3.5G
    Ni kampuni ya kwanza ya handmobile kumilikiwa kwa 100% na mtz
    Kampuni hyo itazingatia kuajili watz zaidi.
    Source tz daima na irene mark.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni bora mapesa yetu yabaki nchini kuliko yangewekezwa nje.
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kanali anurag chandra

    sawa tumekusoma mkuu ila kama kuajili sawa lakini kama ni kuajiri haitakuwa hivyo unavyosema.
     
  4. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama haitokani na ufisadi ni nzuri
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Kabla ajafungua awaulize Sasatel kwanza!
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Watz c unawajua? Wa2 wapo makini sana kama ilivo kwenye siasa ndivyo itakavyokuwa hata hapa.
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kuna technique za kimarket ambazo sasa tel design kama walizikoseb but akijua weakness za tiGO, VODA, Airtel na zantel anaweza kuzi2mia kama opportunity kulishika soko la watz.
     
  8. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    njoo mwanakwetu.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ********* huyo wahindi bahili sana hiyo kampuni haitafika kokote cheki sasatel na HITS zimeishia wapi kuna benson nayo mpaka leo haikuwi
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Sim card zao zinauzwa wapi?nataka niiinunue niwe nayo hata kabla hawajaanza kutoa huduma,nimeichoka na wizi wa tigo na voda.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwa ku Google haraka haraka naona wanataka wafanye mistake ya Sasatel, network sio ya GSM.
     
  12. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    tusubiri mpaka wazindue
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo hits haikueleweka mara ikaja ya kina mzee wa ticts sasa manji job true true..
     
  14. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bampani: naomba kuuliza, topic heading kwanini imeandikwa hivyo, caps/lowercase....
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ni namna ya kuvutia wadau wasome threads.
     
  16. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakipata pesa si atapeleka YANGA huyu ? me nasubiri ya akina dewji mo
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    sizani lengo lake ni kuwasaidia watz
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hizo kampuni zote ulizozitaja hapo juu zimeangushwa na mfumo wa teknolojia wanayotumia ya CDMA ambayo ni ya kisasa na ni gharama kubwa kuweza kuiendesha ndio maana BENSON Online wamekufa kimya kimya wakifuatiwa na wenzao SASATEL


    Kama kampuni ya Mycell itakuja na mfumo wa GSM ambao ndio umesambaa zaidi hapa nchini itakuwa ni rahisi kwake kwenye upande wa uwekezaji hasa kwenye upande wa celltower ambapo anaweza kutumia minara ya makampuni yaliopo badala ya kujenga ya kwake kitu ambacho TCRA hataki kutokana na uharibifu mkubwa wa maziringa hivyo sheria ya sasa inawalazimisha kushare mirana..


    Kwa upande wa soko inategemea na plan zake za kuweza kuliteka soko kwa kuja na huduma za uhakika na bei nzuri,na kujua ni nini hasa wateja wanahitaji
     
  19. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  20. i

    iMind JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,837
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Watatumia CDMA, nafikiri wanalenga zaidi kwenye upande wa data na siyo voice. Wanalenga cooperates na siyo individuls. Hope wamefanya business plan yao vizuri.
     
Loading...