Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusuf Makamba sec Nao wameboronga mbaya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sordo, Feb 9, 2012.

  1. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=3]s1806 yusuf makamba secondary school
    [/h][h=3]div-i = 1 div-ii = 7 div-iii = 18 div-iv = 139 fld = 185[/h]
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    ttz watoto wa shule hii wanatumia muda mwingi kujaamiiana kwenye pori la jeshi hapo na matunda ni hayo..
     
  3. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunataka kuona na matokeo ya shule zenye majina yetu maana mmekalia fulani fulani
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya mambo ya kuipa shule majina ya mafisadi labda ndo yanaleta mkosi au laana mpaka wanafunzi wake wanafeli
     
Loading...