Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusuf Makamba kugombea urais 2015?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Godwine, Apr 1, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    watanzania tunafahamu mchango wa yusuf makamba katika kukijenga Chama cha Mapinduzi (CCM) ametangaza rasmi mwaka 2015 atachukua fomu ya kugombea urais wa Tanzania . nadhani kwa upande wa taifa letu hajawahi kutokea mgombea makini kama makamba na nadhani yeye atakuwa ni rais safi kupita wote.
    naomba wajumbe tuanze kujadili kazi za makamba na kama kuna mapungufu yake pia kabla hajachukua kiti hiki cha urais
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nina kazi na modem yangu imeisha pesa...sitaweza kuchangia kuhusu huyu jamaa,nina hasira nae kuliko kiongozi yeyote wa siasa........
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah,anafaa sana kugombea kupitia ccm kwani ameonesha ni jinsi gani anaweza kujenga chama
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Of all them People in ccm, he won't dare taking the forms. Anajua atashindwa hata primary screening, i pity him sooo bad.:help:
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe, tehe, tehe! Atashnda kwa kshndo! Ana cfa zte! Go ahead Makamba!
     
  6. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Labda anafaa kuwa rais wa chama chao cha MAFISADI......
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu lisilowezekana kwa werevu na vichaa, kwa CCM linawezekana!
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Wewe unaweza kuua watz wote kwa presha..............makamba kuwa rais au rahisi kwa mafisadi?...............kwani makamba na kikwete kuna tofauti gani vile........................?......mi naona wote ni weak leaders, ni viongozi wa majungu, wanaoongea wasichoweza kufanya
     
  9. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mods tunaomba hii ihamishiwe kwenye jukwaa la habari za msiba.....please!!!!
     
  10. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    atapata kura yake na baba yake
     
  12. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    akigombea lazima atasindwa kwa kishindo
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    cjaelewa amevaa nini? Ni gauni au sket na blauz?
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    acha uongo! Ya January, Kikwete na Ridhiwan atapata pia!
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli ccm watakuwa na busara sana kumpitisha ma-rope kwani atashinda kama analia vile!!!
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wengi wetu hatujapima mchango wake kwa taifa toka mkuu wa mkoa hadi sasa tunaomba mtendeeni haki kwa vipimo na tuanze kumuunga mkono
     
  17. G

    Godwine JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tumeamua kumpunzisha makamba ili atapoibuka awe na kasi mpya lakini mpango wa urais wa makamba umeshika kasi na hakuna mwenye uwezo wa kuzuia mwendo na mikakati ya kambi ya makamba
     
  18. c

    chelenje JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akiwa rais kila siku kutakuwa na pilau ikulu
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tehetehetehe....... wakimsimamisha tu.... watakuwa wamepanga matokeo.
     
  20. S

    Sibhonike Senior Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kawaida yao!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...