Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusuf Makamba: CCM imesajili kikosi supa ligi ya mwaka 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Oct 1, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    KATIBU Mkuu mstaafu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Luteni Yusufu Makamba, amesema Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC), ya Chama Cha Mapinduzi(CCM) imefanya kazi nzuri kwa kuwa imesajiri supa timu ya kucheza ligi ya mwaka 2015.Makamba ametabiri kuwa kazi nzuri iliyofanywa na NEC mjini Dodoma wiki iliyopita itakiwezesha chama hicho kushinda kwa kishindo katika uchaguzi mkuu wa rais na wabunge mwaka 2015.
    View attachment 66750

    "Nasema kama mwanachama wa CCM, lakini pia kama Katibu Mkuu Mstaafu wa chama, tumesajiri wachezaji wa super ligi ya mwaka 2015 wanaosemaCCM itakufa watakufa wao,"alitamba Makamba.




    Aliongeza"Naamnini kuwa sisi tumesajiri vizuri,maana usajili ni mzuri, kila aliyesajiliwa akipata nafasi ya kushinda afanye yale yanayotakiwa".Alisema katika uchaguzi huo wao walizingatia zaidi kuunda timu itayochochea ushindi mwaka 2015 na si vinginevyo.

    Source: Haki Ngowi!

    Mytake:Baba Januari Bwana kashaanza kupiga ramli.....Makamba siasa ya wamachinga na kelele zilishapitwa na wakati sasa ni sayansi zaidi siyo Ramli.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mikoa yote wametumia rushwa.!
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lini na wapi hawakuwahi kutumia rushwa:A S 39:
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ajaribu kukosoa tu,atakula jeuri yake.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,125
    Likes Received: 11,385
    Trophy Points: 280
    The return of sheikh yahya.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Rising of the ''politically'' dead
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,548
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    I miss his stories...teh teh teh>
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mzee anataka atoke vipi!:rockon:
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jipatie nakala ya kitabu chake mkuu kilichochapishwa na Nyambarinyangwine upate mastori yake!
     
  10. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waimba taarabu wacha waje wapigwe tution na M4C
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    siunajua anakula maneno yake .ndiyo yaliyompa ubunge wa kuteuliwa na Ukatibu mkuu!
     
  12. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mvinyo mpya, ndani ya kiriba cha zamani, tena kichafu! Utachacha sasa hivi. Lowassa, chenge......!
     
  13. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Babu kasema ukweli, Ngoja tusubiri tusikie, Africa Lion, JKT oljoro, Toto Africa na nyingine kama hizo zitakavyojitapa baada ya hii kauli ya gwiji la Ubingwa. Lakini mwisho wao ni kichapo tu. Hongera babu, umewashtua sana.
     
  14. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je hii ni timu mpya???? na je ni ya ushindi??

    Nagu-alikuwepo toka miaka 10 ya mkapa hadi leo anajipya gani kuchochea ushindi?
    Komba-alikuwepo nae toka kadre iliyopita na CCM imechechemea akiwepo lipi jipya ataleta kuvutia ushindi?
    Nchimbi-alikuwepo toka 2005 ameshaharibu sn hana mvuto swala la mwangosa ni mfano 1 atashawishi vp
    ushindi?
    Masha-alikuwepo roaka 2005 na wananchi wa mwanza walimkataa kuwaongoza je ataletaje ushindi?


    Hao ni wachahce tuu sinamuda wa kuandika na wengine wanakuja chaguzi si zinaendeleae mtaona kama kuna wapya zaidi ya wale wale walioharibu na kupoteza mvuto
     
  15. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM ni sikio la kufa. Halisikii dawa
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hatutegemei Makamba aseme/kosoe chochote kinachofanywa na ccm kikisimamiwa na JK
     
  17. m

    melita calist Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    neng'eneka tuu...patashimbika 2015
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hiyo nundu usoni akate kwanza ndio aje tena hana mpya ndio wazee waliokosa busara ndani ya taifa letu
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni kawaida ndani ya Chama Cha Mapinduzi
     
  20. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Breaking newz....aliyekufa afufuka!
     
Loading...