Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yussuf mehboob manji, alhaj mtarajiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bwana Mapesa, Oct 17, 2012.

  1. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Na Mahmoud Zubeiry

    1__MANJI.jpg
    MWENYEKITI wa klabu ya Yanga ya Dar es Salaam, Yussuf Mehboob Manji kesho anatarajiwa kwenda Makka, Saudia Arabia kufanya ibada ya Hijja.Habari ambazo BIN ZUBEIRY imezipata kutoka kwa mtu aliye karibu na Manji zimesema kwamba, Manji ameamua kwenda kufanya ibada hiyo ya Hijja kufuata asili ya ukoo wao, wote waislamu safi.Ibada ya Hijja inatararajiwa kufanyika wiki ijayo Makka na kundi la mwisho la waumini wa dini ya Kiislamu litakalokwenda huko, linatarajiwa kuondoka kesho.Akikamilisha ibada ya Hijja, Manji atakuwa sawa na Mwenyekiti wa wapinzani wake wa jadi, Simba SC, Alhaj Ismail Aden Rage, ambaye alikwenda kufanya ibada hiyo mwaka 1999 kwa ofa wakati huo akiwa bado Katibu Mkuu wa Chama cha Soka Tanzania (TFF), sasa shirikisho (TFF).Manji amekuwa mfadhili wa Yanga tangu mwaka 2006, wakati klabu hiyo ikiwa chini ya Mwenyekiti, Francis Mponjoli Kifukwe na baada ya kuona jitihada zake za kuifanya Yanga iwe ya hadhi ya juu zinakwamishwa na viongozi, Julai 14, mwaka huu akaamua kujitosa kugombea Uenyekiti wa klabu hiyo, katika uchaguzi mdogo.Ni miongoni mwa wafanyabiashara vijana wenye mafanikio makubwa, ambaye amerithi na kuendeleza vema utajiri wa baba yake, marehemu Mehboob Manji.
    Ibada ya Hijja ipo katika nguzo ya tano ya Uislamu; inayomtaka muumini wa dini ya Kiislamu mwenye uwezo kwenda kuitekeleza ibada hiyo na kuna imani kwamba baada ya ibada hiyo, muumini huyo hufutiwa dhambi zake za awali ila baada ya hapo, hatakiwi tena kurudia kufanya yaliyokatazwa na mafundisho ya dini hiyo na akifanya hivyo 'atajipalilia makaa ya moto' siku ya hukumu.
     
  2. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Manji ni Muislamu?!!!
     
  3. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    teja na makka duuuuuh ni sawasawa na kujisifia eti snoop dogg ni muislam....
     
  4. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe Hijja Firauni yoyote anaweza kwenda, Duuuuh.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    huo uhakimu nani kakupa?!
     
  6. s

    salmar JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kwani vatican hakuna ma firauni
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaaaaa disco limeingia mmasai
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Ajiandae kwa kuwa akirudi atakuta watiifu kwa Sheikh Ponda watakuwa wamejiimarisha kutwaa mali zake.
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Hivi sheikh ponda nae ameshawahi kwenda kuhiji
     
  10. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Wakuu thread imejieleza kwamba kwa kushirik ibada ya hijja muumin hufutiwa dhambi zake,labda dogo kaamua ku start afresh...
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani misikitini au makanisani hakuna mafirauni?kule ni sehemu ya ibada tu,labda utuambie kama kuna kifaa cha kuwachuja mafirauni.
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi ipo!! :A S-coffee:
     
  14. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kakwambia yeye mkatoliki au Vatican ndio mnayoijua sana, ukishasoma Al Nuur uingiage na google kuna madhehebu kibao co kila mkristo unaemuona umekariri wa Vatican, ovyo!
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    arejeshe kwanza zile pesa walizoshirikiana na Dr. Dau kuwaibia wanachama wa NSSF walipouziana bei ndogo kisha Manji akawauzia kwa bei kubwa kuliko maelezo.... ndipo aende kuhiji...
     
Loading...