Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yupo wapi Sabaya.,DC wa Songea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by alexmahone, May 8, 2012.

  1. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mwenye taarifa na mkuu wa wilaya ya songea bwana Sabaya naomba anijuze,maana cjamsikia muda mrefu.
     
  2. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado yuko Songea Mkuu nafasi hiyo hiyo!
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Muulize mwanaye anaitwa pamela
     
  4. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huyo sabaya na mwenzio maiko kamuhanda (rpc) siwapendi kama nini ukiweka juu na nchimbi emanuel.
     
  5. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pamela yupo wapi saizi leta location!!!!!!!!!!!
     
  6. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mkuu huyo yupo hapa Songea.Anazidi kujenga majumba tu nadhani akistaafu hatarudi Arusha.Alikutana na kibano cha maandamano hapa Songea na kuanza kupita kutoa eti elimu ya kwanini wananchi hawapaswi kuamini mambo ya uzushi.Hii ilitokana na mauaji ya wananchi wakati wa maandamano yaliyosababishwa na polisi.Polisi ambao hadi sasa wameachiwa huru.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Alijaribu kugombea arumeru magharibi..kakumbana na kivuli cha MAMVI
     
Loading...