Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi Patrick Tsere?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Oct 24, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliwahi kuwa Mgombea Ubunge Jimbo la Karatu kupitia CCM mwaka 2005 na kubwagwa na Dk Willbroad Peter Slaa.

    Baadae aliwatumia wananchi watatu wenyeji wa Karatu kufungua kesi dhidi ya Ushindi wa Dk Slaa, kesi ambayo ilitetewa na Tundu Antipas Lissu hatimae kuibuka kidedea.

    Wakati akiwatumia wananchi hao kulalamikia ushindi wa Dk Slaa aliteuliwa na Rais Kikwete kuwa Mkuu wa Wilaya ya Temeke lakini mwanzoni mwa mwaka 2010 Rais alitengua uteuzi wake katika mabadiliko aliyoyafanya katika Wilaya mbalimbali nchini na kuhaidi kwamba Patrick Tsere atapangiwa kazi nyingine.

    Sababu za kutenguliwa kwake hazikujulikana na tangu siku hiyo hadi leo sijasikia yupo wapi majeruhi huyu wa siasa za Karatu.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    malawi......
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Tanzanian envoy in malawi, nilimuna kwenye fb huwa anabwabwaja sana
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli Kabisa ni Balozi wa Tanzania Nchini Malawi.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Naam!ni balozi wa nyumba kumikumi huko malawi!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    khee! balozi wa nyumba kumi acha masihala mkuu..
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi muuliza swali anaishi nchi gani mpaka asijue issues za kitaifa. Kama alijua kwamba aligombea ubunge na akashindwa, kujua yuko wapi sasa hivi ingekuwa ni rahisi.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbopo,
    Ndugu yangu nafuatilia sana maswala ya kitaifa ila taarifa za huyu Patrick Tsere sikuziwahi kuzisikia tangu alipotenguliwa ukuu wa Wilaya pale Temeke. Nadhani hata alipoteuliwa kuwa Balozi wa Tanzania nchini Malawi sidhani kama Press release ilitoka. Nashukuru kwa wachangiaji kunipa update za huyu majeruhi. Tumuombee Mungu abaki na huo ubalozi wake na siku Dk Slaa atakapotembelea Malawi kama Rais wetu baada ya 2015 yeye ndiye awe mwenyeji wake.
     
  9. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    gamba jingine
     
  10. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani popote pale alipo kawe hatosahau alivyonusurika mikononi mwao Wamachinga wenye hasira pale Diamond Jubilee jijini Dar es Salaam. Huo ndiyo uliokua mtihani mkubwa zaidi kwake katika utumishi wa Temeke jiji Dar es salaam.
     
  11. D

    Dotori JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    For the record Tsere was a DC for Ilala prior to being appointed our High Commissioner to Malawi.
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Alikuwa mkuu wa wilaya Ilala na si Temeke bandugu!
     
  13. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipojitia kwenda kumwakilisha Mkuu wa Mkoa wa wakati huo kwenda kuwasikiliza Wamachinga na matatizo yao, nakuambia kulimtoka unyoya mbele ya wana VIBINDO kiguu na njia hao.
     
Loading...