Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi kada maarufu wa CCM Nicodemus Banduka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Aug 26, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Naomba kufahamishwa alipo ndugu Nikodemus Banduka kada wa CCM. Shupavu aliyekuwa Mkuu wa Mkoa miaka ya nyuma ila amepotezwa ghafla.
     
  2. c

    changman JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa hakupotezwa. Amestaafu anakula matunda ya utumishi wake. Jamaa aliona uzushi kujihusisha na utawala wa magamba!
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    Mmoja kati ya waliokuwa ma-RC wababe sana enzi zake.

    Akiwa Ruvuma aliwahi kumfanyia njama mwandishi habari wa kujitegemea, Adam Mwaibabile Mwana (rip) na kumfunga jela. Hii ilikuwa ni baada ya kuyalipua sana mabomu ya RC huyu ndipo akamwekea nyara za serikali na kutuma askari kumkamata na baadaye mahakama kumfunga 4 yrs.

    Hata mie sijui alipo!!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yupo Buigiri anajihusisha na ufugaji wa uduvi na dagaa wa maji chumvi. Amechoka mbaya kiasi kwamba pikipiki yake haina hata 'side mirrors'
     
  5. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    yuko anaendesha kampuni zake anaishi kibaha jirani yake sumaye..
     
  6. c

    changman JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwita25 hizo dharau sasa lol!

    Viongozi wababe mi nadhani ndo wanatakiwa katika nchi hii si viongozi wanaofanya mchezo na akili za watu na ofisi za umma na kujilimbikizia mali
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndo ukiwa haupo kwenye system unaonekana pimbi tu.. ndio maisha ya kibongo hayo..
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    alipotwezwa na jk huyu! Jamaa ilikuwa hakum support jk huyu! Alikuwa kambi ya sumaye! Alijaribu kushawishi baadhi ya wakuu wa wilaya, kafa nao wote baada ya uchaguzi!
    Kuna siku nilikutana nae pale NSSF, inaonekana alikuwa anafuatilia Pension ya kustaafu
     
  9. c

    changman JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi hiyo ishu ya yeye na mwaibabile ilikuwaje? kisa nini? mwenye ishu zaidi atupe
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha wakati akiwa Shy dah sitaki kumzungumzia alinitenda mbaya. Sitaki hata kumkumbuka
     
  11. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alikufanya nn Dena?
     
  12. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sio kila mtu mzima ana akili timamu.Naona utimamu wako unamashaka.
     
  13. c

    changman JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Balozi hebu mweleze huyo. Amezidi ujinga! Watu wengine bwana!
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ni story ndefu acha tu ndugu Avocado
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Historia inaonyesha kuwa ukishndana na prof. Maghembe, akikushnda unapotea.
    Alishindana na Maghembe 2000 kugombea ubunge wilaya ya Mwanga.
     
  16. K

    Kana Amuchi Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Banduka huyu alisababisha tunyang'anywe viwanja tulivyokuwa tumenunua kihalali pale Kibaha maili moja baada ya yeye kujihalalishia viwanja zaidi ya mia kwa jina lake, akiwa mkuu wa mkoa wa pwani. Serikali iliposhindwa kumnyang'anya ( kwa sababu ya mfumo wao wa kubebana ki magamba) ikaamua kuvifuta viwanja vyote. Baada ya juhudi kubwa na kuwatishia kuwapeleka mahakamai watu wa ardhi wakatupimia viwanja vingine kule mkoani karibu na makaburi ya air msae. alikuwa na tabia fulani za hovyo huyu.
     
  17. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    ni mmoja wa wastaafu wa ccm mbona.... sasa wewe upo upande gani mkuu,mbona hueleweki kabisa au ni mtindio wa ubongo unakusumbua!!!! buigiri ya wapi tena kwanza?
     
  18. c

    changman JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kibaha ni sehemu moja safi sana halafu nasikia viwanja bei che kiaina.
     
  19. c

    changman JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa wananchi wa kawaida, mnamkumbukaje Mhe. Nicodemus Banduka? Kama kiongozi bshupavu au kamanda mahiri anayeamnini katika ukomunisto
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    nasikia alipokuwa Pwani alijitakia ule msitu wa kupanda mnaouona mkipita pale.
    KWa kuwa alikuwa adui wa waandishi wa habari, jamaa walimtundika akalazimika kuurudisha!
     
Loading...