Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi Guru wa IT Malecela Peter Lusinde AKA Male

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, May 22, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [​IMG] Mkaree wa kompyuta Malecela Peter Lusinde kijana msomi mtanashati ambae angelisaidia taifa kwenye nyanja ya tehama yuko wapi aisee??
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda yupo analisaidia taifa kimyakimya
     
  3. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Malecela peyer mzee wa ze utamu.Umenikumbusha mbali sana kaka
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa angesaidia tatizo la JF kuzima zima......yupo wapi ila naona bro wake william karithi blogu za namna ile arifu...umeona mapicha pendwa kwenye blogu ya william malecela?
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kafulia ana laana zetu....:A S-baby: yupo analelewa huko uk
     
  6. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,097
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Katiwa kapuni na wajanja wa mujini.
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    si walidai wamemkamata?
    Huyu jamaa ni mmoja wa mashujaa wangu kwa kweli...
    Dah namkubali mwanzo mwisho.
    Alinianikia wiki nzima picha za hawala Yangu wa zamani alieniacha kwa mbwembwe ile mbaya.
    Dah Peter hakika wewe ni mbarikiwa ambaye kweli ulikuwepo kati ya wale wanafunzi wa YESU
     
  8. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kafyata. He's one odious dude though na mambo yake ya udaku, ushoga, na upuuzi mtupu. Hawa wanaojiita "Malecela" lazima watakuwa na "vulgarity gene" ingrained in their DNA.
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Kuna Malecela mwingine yumo humu JF...
    Dah jamaa anausaka Ubunge kwa hamu kubwa.
    halafu kichwani ni ushuzi mtupu, hajui kujenga hoja, hajui kingereza na kiswahili anachojuwa ni uharo mtupu.
    Sijamsoma au kumsikia akiongea Kigogo.
    Anahisi watanzania woote ni kama wale waliomchagua Livingstone Lusinde kuwa Mbunge wao.
    Hana nidhamu kwa jamii, hajiheshimu, anapenda sifa na kuna wakati anazitafuta ili mradi tu, hajui Siasa, mbumbumbu, maamuma, hana weredi, na pia hajui na hatojuwa kusoma alama za nyakati milele.

    Huyo ni William J. Malecela, mtoto wa waziri Mkuu wa Zamani bwana Jumanne Malecela.
    Pia ni mtoto wa Mbunge wa Same Mama Anne K. Malecela.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arifu ndio maana nasema ni mara elfu ya peter maana alitupa maraha sana wakati ule kuliko huu msiba william malecela....
     
  11. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mh,,,,,,,,,,
     
  12. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ONYO:uvutaji wa sigara,ni hatari kwa afya yako!
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    labda kamuoa mama pekecha pekecha haa haa haa....
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kale katoto ka Moshi kalikokuwa kanasoma sauti nini mkuu!! haa haa haa
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hah hah haaah hako unakosema wewe Mkuu kaliitwa Nsia Swai...
    Dah sio hako, ila haka ka kwangu hakakuwahi kuwa maarufu.

    Picha ya Malecela Peter Lusinde naitafutia flemu ili niweze kuitundika Ofisini au Chumbani kwangu.
     
  16. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    laana zako na nani?
    Yeyote aliyekwenda kinyume na maadili basi Guru Male alimrudisha kundini.

    Popote ulipo Male fahamu kuwa una muumini anaitwa Gang Chomba.
    Niko radhi kufika na wewe Karvali na hata kusulubiwa pamoja nawe.
     
  17. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    we miss you...come back zeeee...mu
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aisee arifu majuzi nimemuona yule shoree wa saut.....watu wamechuja nafaka mpaka kaanza kuchuja.....
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    PIA:haiuzwi kwa walio chini ya miaka 18
     
  20. c

    chante Senior Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    alikuwa nanitwa NSIA
     
Loading...