Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi Ezekiel Malongo aliyekuwa RTD kipindi hicho?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by G_crisis, Aug 13, 2011.

  1. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwangu binafsi ni mtangazaji niliyekuwa namkubali mno kipindi hicho alipokuwa redio Tanzania Dar es salaam na sasa ni TBC.
    Alikuwa akinivutia mno hasa wakati wa matangazo ya mpira wa miguu aka 'kabumbu' na matangazo mengine ya kibiashara.
    Kwa mwenye taarifa zake atujuze tafadhali,
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, huyu jamaa alikuwa na kipaji cha utangazaji. Akitangaza mpira usiombe timu unayoipenda ikawa inashambuliwa... atakuweka roho juu kama utumbo buchani.

    Kwenye kutangaza habari walikuwapo wakina Bujaga Izengo Kadago na Fauziat Ismail Aboud.
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />

    ni kweli mkuu huyu hakuvamia fani alikuwa na kipaji cha pekee kabisa,sijui alielekea wapi huyu?
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh kweli jamaa sijui yuko wapi? nakumbuka wakati anatangaza matangazo ya kombe la dunia 2002, ilikuwa ni noma yaani utafikiri unaangalia live.
     
  5. M

    Madodi Senior Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RTD ilikuwa na watangazaj wa ukwel akina Halima Mchuka,Juma Nkamia
     
  6. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />

    alikuwa na mbwembwe mno kwenye utangazi,nilikuwa nikimsiliza sitaki kutumwa popote!
     
  7. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />

    ilikuwa na presenter wenye vipaji sio wa hawa wa kubabaisha sasa hivi.
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani!! Jamani!!
    Tuambie, Malongo yuko wapi? Halafu tutawaulizia wengine maana list ni ndefu.
     
  9. E

    ELIHURUMA Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    <br />
    <br />
    malongo yuko kwao mbulu longtime ile fan ilimshinda coz alikuwa na mambo yake ya ajabu ajabu,alikuwa anagonga mtungi mby mpk sometime anaharibu kaz then jamaa ni mruka sarakas mzur sana,so ameamua ku2tulia huko kwao mbulu
     
  10. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />

    oh my God!kumbe ndo alivyopotea kweli ulevi nomaaaaa!!
     
  11. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sarakasi kwa maana ya acrobats mkuu au una maana nyingine? Nijuze.Maana kiswahili mh...
     
  12. K

    Karry JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli huyu mtangazi huyu yuko wapi
     
  13. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikuwa anakata Tungi kuliko Mamba! Alipelekwa Mwanza kwenda kutangaza RFA kwa ndege, akauchapa usingizi ndani ya ndege kwa pombe walizokuwa wanapewa abiria, mtu aliyekuja kumpokea akarudi bila kumwona. Na kwa kuwa wahudumu wa ndege zetu hawako makini wakamstukia wakati ndege inarudi Dar ameuchapa usingizi. Ndipo ukawa mwisho wake. Alikuwa anapatikana maeneo ya Posta akipiga mizinga mpaka ya Mia tano. Pia alishajiingiza kwenye utapeli. Inasikitisha sana kupoteza kipaji kwa ulevi.

    Ulevi ni nouma!
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna dizaini fulani ya uwongo, hii stori yako ingekuwa ni daladala ambayo wanachukua nauli humo humo ningeikubali.
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Daa, huyu dada naye alikuwa ni mzuri sana hasa kwenye matangazo ya mpira wa miguu.

    Nasikia alipatwa na ugonjwa wa kiarusi kwa muda mrefu sana (miaka kadhaa) ila nasikia kwasasa hajambo na ameanza-anza tena kwenda kazini. Namuombea MUNGU amponye haraka ili aanze tena kutupa burudani!
     
  16. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kumbe ndo ilivyokuwa,imenisikitisha sana
     
  17. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na yote hayo yote, kuna kipindi nilisikia Malongo ni mwanafunzi wa SAUT Mwanza . Hata hivyo anaweza kuwa yuko Dar kwani niliwahi kumuona kwenye kipindi cha Sport kizazaa.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Acha mambo yako ya uwongo humu jamvini! Mijitu mingine inajitakiaga BAN humu ndani. Acha ulazi wewe! Malongo anafanya kazi radio moja jijini Mwanza.
     
  19. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    tuweke wazi mkuu ni redio gani hiyo?
     
  20. E

    ELIHURUMA Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    <br />
    <br />we ndo unahitaji ban coz kumbe hata redio anayoitangazia hujui itaje sasa! Ebo we vp?
     
Loading...