Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi Crazy GK, K-Bazil

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kituku, Dec 6, 2010.

  1. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh, nimekuwa najiuliza hata sipati majibu, hivi wasanii maarufu waliowika miaka fulani ya nyuma hapo wako wapi?... kuna Crazy GK, sijamsikia , Misosi, Jumanne Iddi, Lady hanifa, K-Bazil kwa uchache tu...kuna wengine hapa walisikika sana na kuvuma kwa single fulani fulani, ila sijawasikia tena ... wa wapi hawa? kunani?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wahaya hawa wamerudi kulima kahawa na kuachana na muziki jumla
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waliona mziki haulipi... wamjimix na ishu nyingine...!!!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wamefulia
     
  5. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hii ndo sifa kubwa ya mastaa wetu, ghafla tu wanapotea huwasikii ng'o, kufulia kama kawa
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Game taiti!
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    LAST TIME gk ALIUWA NASOMA CHUO FLAN HIVI NA ALIMALIZA HOPE ATAKUWA KAENDA KUJIENDELEZA ZAIDI
     
  8. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi navyojua ni kuwa CRAZY GK yupo TUDARCO anasoma ila cjui anasomea fulcuty gan,na k basil atakuwa amefulia kimuzik
     
  9. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni soo
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    K-Bazil mara ya mwisho nilisikia ameokoka na kamrudia bwana! kaachana na anasa za dunia pamoja na kuacha kuimba.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    misosi alikuwa kinara wa kusema wasanii wenzake kuwa watu wamewachoka, ajabu yy ss ndio kaangukia pua. Hii game bana.. Usipokuwa na upeo!
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    wamekufa
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni Kina nani hao?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Umefuata nini huku mchungaji???
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuna yule Chaz Baba ni Mlevi Mbwa... Duuuh!!! Feruzi baada ya Po po po po policeman na jiii... Duh...
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Ni wanamuziki wa kizazi kipya
     
  17. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hao wote wamefulia kimuziki, nadhani wamebadili muelekeo
     
  18. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    K-BASIL alikuwa anafanya kazi kijiji cha makumbusho na pia ameokoka.
     
  19. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    K-Bazil siku hizi ameokoka na anasali Tanganyika Parkers (Ufufuo na Uzima). Jumapili iliyopita alifunga ndoa kanisani. Anaimba nyimbo za gospel siku hizi. Yaani kijana amebadilika na amekuwa mtumishi wa Mungu. Jina la Bwana libarikiwe. Amina
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    GK yumo humu ni mwanajamvi mwenzetu labda ungem-PM umuulize kulikoni.
    Pia lazima uelewe kuwa muziki si lazima kupanda majukwaani inawezekana kabisa watajwa hapo juu wanajihusisha na muziki kwenye maeneo ya production, management, n.k
     
Loading...