Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo kwenye dozi, mambo flani kama kawa

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichwa Ngumu, Apr 14, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heshima
    Wakuu ilikuwa kama kihoja kwangu coz ndio mara ya kwanza kutokea; nina rafiki yangu ambaye ameoa na kama tunaishi kama ndugu; hivi majuzi alikuwa anaumwa malaria na alipata dawa mseto, kwa kweli alikuwa amezidiwa kidogo ila baada ya kupata nafuu kidogo jamaa akaomba mechi toka wife wake, wife wake hakuwa tayari kutoa mzigo akiogopa aidha kumfanya azidiwe au hata kufa na hilo lilisabishwa ugomvi kati yao na ndipo wife wake aliponipigia na kunipa mkasa mzima na kunitaka ushauri kama ampe au asimpe na je kuna madhara yoyote. kwa bahati mbaya sikuwa na jibu sahihi kwake badala yake nikaamua kumpigia rafiki yangu (mume wake) na kumwomba aachane na mpango kwani hatujui madhara yake alikubali kwa shingo upande.
    Wanajamii ni nini madhara ya kufanya mapenzi wakati unaumwa? nimewahi kusikia kama unakidonda alafu ukifanya mapenzi kabla hakija poana kitachelewa kupona je, hili linaukweli wowote
     
  2. k

    kamili JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Watu hujiwekea restriction nyingi zisizo na msingi kuhusu ngono. Na hii imesababisha jamaa wengine watafute njia mbadala. Mwili hauwezi kusisimka kingono kama afya yako haiko timamu. Hivyo ukimwona mtu anaumwa na anaomba ngono ujue amepata nafuu na ana haki ya kupewa hilo tunda. Kwa upande mwingine kama watu wanatumia dozi na wanakwenda kazini tena kazi ngumu na ya saa nyingi kama ya kulima, kubeba mizigo, umachinga nk. kuna shida gani kwa ngono ambayo hufanyika mkiwa mumelala?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    JF haiboi.


    I'm Ray charles to the bull ish.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    subiri lulu awe huruatakupa maelezo kamili ya kula mzigo mtu akiumwa
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ngoja niende super market kwanza nikachukue jack daniel n then ntakuja kuchangia!
     
  6. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Nafikiri ni suala la energy. Mwili unapopata maradhi unakusanya resources zake ikiwemo energy kupigana na maradhi. Askari wa vita wanatengenezwa kwa wingi na wanatakiwa wale pia. Zoezi la ngono linaweza kuwanyanganya baadhi ya resources wapiganaji na maradhi hivyo kupelekea kuchelewa kushinda, au kushindwa kabisa vita. Kama hajapona ana haraka ya nini?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    exactly....
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani huyu mwanamka alikuwa anakataa ye ndo mgonjwa? Si angempa tu zogo lote la kazi gani?
     
  9. d

    debito JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duu! no coment!!!
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    thnx 2 all
     
  11. M

    Muhubiri Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina shida km alikuwa anahitaji kuhudumiwa, ingawa kusubiri afya ikae vizuri ni ushauri bora zaidi
     
Loading...