Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo CHITCHAT na nimempenda...Tegua kitendawili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Jun 5, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Nimempenda sana huyu binti/mama. Simjui hanijui.............ukiniuliza kwa nini sina sababu.

    Ukiniuliza umempenda kimapenzi nitakujibu "sina hakika"....ukiniambia unampenda kama dada yako nitajibu "Wewe wasema"..............Basi tu yupo moyoni. Naanza kuwapa wasifu wake angalau unaoonekana JF:

    1. Mcheshi kwenye maandishi yake ila si sana
    2. Anapita sana chitchat na ni mdau mzuri tu
    3. Ni kama alishawahi kuumizwa kwa kuporwa mchumba lakini mvumilivu
    4. Hujibu hoja kwa kifupi lakini kwa namna ya kuvutia
    5. Kuna mjamaa hapa JF anammendea lakini hajafanikiwa
    6. Ndio ni binti/mama mzuri tu lakini inaonekana akikukamata kwenye anga zake itabidi ubadilishe ATM card kwa sababu itachakaa mapema.

    Nawaachia kitendawili wana CHITCHAT mkitegue: Najua vizuri kuna wadada wengi tu hapa kama Mwali, Mamdenyi, Preta, sweetlady, Kongosho (? ), Erotica, CUTE,
    @chamingdly, @canatalisia......................na kadhalika, lakini sisemi yumo humo au hayumo!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhhh kila la kheli na mafeeling yako ciaooo!!!...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wadau hapa mnisamehe kidogo nisisomeke nnachakachua Thrade ya Mhe. Huyu, naomba tu kama kuna member ana kitabu kiitwacho "Bubu husema mambo yamzidiapo" nakihitaji sana mwenye nacho aniazime jamani!
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Atakuwa Preta au Mwali tu. Funguka....mwambie.
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    mh,hiki kitendawili me siwez kukitegua. ngoja nikupe mji. nenda Tandahimba!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    platozoom namba 6 nimecheka sana lol.......huyo atakuwa ni naniliiiiiiii tu
    weka dau nimtaje na nikipatia usinirushe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    charminglady hilo jina lake linaendana na Tandahimba kweli?..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa mi zamaaani, chale kusa cheja! Hapa mlengwa ni wewe!
    Usisumbuke kusaidia kutoa miji wala damu.
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Acha uchokozi!!
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Remmy Mmmmmh naona mwanga kidogo...endelea kufikiria ila sina hakika kwa sababu umetaja wawili wakati mimi nimemuona mmoja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    charminglady TANDAHIMBA mbali halafu naogopa miti ya mikorosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    ah wapi,me cna hzo sifa bana!
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    sweetlady Hapohapo kwenye namba sita ndipo pananikatisha tamaa...hebu mseme tafazalo......Ila wengine bwana wanakuwaga wakali.Tafadhali una wigi la helmet................Halafu bado nikuulize umejuaje si wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    basi nenda mkuranga!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeh ananishusha hadhi..........halafu wewe charminglady utakuwa nothing lady!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Halafu wewee....!
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    y niwe nothinglady jamani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha......wigi la helmet la kazi gani?.......hehehehe ngoja niendelee kujikagua kama ni mimi lol
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    :whistle::whistle::whistle:
     
Loading...