Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yupi kamuenzi nyerere kati ya wagombea?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by majata, Oct 14, 2010.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kati ya wagombea uraisi TZ 2010 ni yupi ambae angalau anamoyo wa kumuenzi muasisi wa taifa hili jk nyerere kwa matendo ya utetezi wa haki sawa kwa waTz wote? na kwasababu au mifano ipi aliyowahi kufanya au anaifanya mpaka sasa?
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JK na Shein
     
Loading...