Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupi humchezea au kumnajisi mwenzie?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Nov 22, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,427
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mabinti hupenda kuwatupia lawama njemba zao mara mambo yanapokwenda mrama husikika wakidai ya kuwa wapenzi wao ndiyo wamewapotezea muda wao bure, kuwachezea na kuwanajisi.......................huwa na vinyongo ambavyo havina ukomo.................swali langu la leo ni kuwa hivi ni nani hasa humchezea mwenzie au kumnajisi kati ya dume na jike?
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    eh ngoja nifkirie...

    nitarudi
     
  3. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaume utakapomnajisi au kumchezea mwenzako hautokuwa na alama,
    zaidi sana utajiona wewe shujaa, na mwanaume rijali, una uwezo wa kwenda popote
    ukapendwa, Mwanamke aliyetendewa atabaki na msongo wa mawazo, huenda hata
    ujauzito umemwachia, matumizi hapati, amani haipo tena, atahisi kaonewa nani wa kumpenda
    tena huyo mwanamke????? Mbaya zaidi utakapotangaza kuwa umemwacha na unaowatangazia
    wana uhakika kuwa ulikuwa unatembea nae, hatotokea hata mmoja wa kupanga nae maisha na
    kumuoa, labda wa kumchezea zaidi, lakini kwa upande wa mwanaume hata utangazwe vipi kwenye umati wa
    watu, utakapomtaka bint wengi watakukubalia, hivyo basi mwanaume ataonekana ndiye aliyemnajisi bint na lawama atatupiwa yeye
    mwanaume na atasomeka kuwa amemchezea bint wa sultan.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwenye dudu ndo anamchezea mwenzake.
     
  5. M

    MyTz JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    basi wanachezeana, wote wanayo hapo kwenye red...
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kutokana na mfumo dume toka enzi za mababu bado inaonekana mwanamke si mtu wa kuchukua maamuzi magumu hasa linapokuja suala la kuachana au kutengana,ndio maana unaweza kuona kauli kama hizo,mwanamke ni mtu wa kusamehe tofauti na mwanaume ambaye hawezi kujizuia hasa anapokosewa na mwanamke.
     
  7. M

    Mpemba asilia Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwahiyo kama nikikuta bint wenzangu,washapita nami nikapita kiduchu na zana salama,nikimwacha hatakiwi kunilalamikia?kwn nitakuwa cjaharibu chochote na hakuna harama
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana.
    ni mtu mmoja ndo ana dudu mwingne ana....
     
  9. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha zana salama wala nini, moja kwa moja nawe ushamchezea, kwa nini upitie kiduchu, usipitie jumla jumla na kuingiza ndani????
     
  10. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwingine ana kitumbua na sio dudu
     
  11. M

    Mpemba asilia Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani naye si atakuwa amenichezea?kama akikataa kuolewa na mm je wkt tushachakachuana?
     
  12. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,538
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    duniani kuna mambo! Ila ulichosema pale juu ni kweli kuna mdada hukoo siku nying sana ananichukia mpaka basi
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yule anaevuruga ahadi aliyompa mwenzake...awe mke au mme.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    umejibu vyema
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mwenye mpini
     
  16. M

    MyTz JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe iko hivyo...
    nimekupata...
     
  17. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mimi najiuliza hivi kati ya mwanaume na mwanamke nani ana dudu
     
  18. n

    no worries New Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna broken promises, lazima kuna muda umepotezwa kwa sababu ahadi alikuwa inasubiriwa, kwa muda gani inategemea ilikuwa ni ahadi gani, haijarishi ni kutokea upande gani? na hili la kupotezewa muda linaweza kuwepo hata kwa watu walio oana (funga ndoa).
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh,na yule anaechezea dudu je?
     
  20. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol.Wote wanayo madudu.Belivdat
     
Loading...