Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupi bora, mke msagaji au mke malaya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    hili swali linahitaji majibu yenu wana MMU
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani mwanamke awe mume mwenzangu
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    there is no better cheating!
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Usagaji nao ni umalaya pia kwani mhusika atasagana na watu wa nje ya ndoa!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    kusagana kuna utamu wake, na mwanaume ana raha yake.
    Unaweza kusagana ukaridhika lakini still ukawa unahitaji mwanaume. Na pia unaweza kulala na mwanaume akakufikisha climax mara nane and still ukaenda kwa mchuchu wako.
     
  6. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    At least msagaji utakua sure kua watoto ni wako kwel, lol! Umewaza nini bujibuji?
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    yaani huyu ni mtata jamvi zima
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ningekuwa wa kiume ningeoa msagaji bhana, ntakuwa na hakika hakuna mwanaume anaput inside ki2 yake pale!
     
  9. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    naz tungemtafutia bujibuji bisexual ili anatumia zote,
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    kaka leo umeamka kweli??? pole.
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wote mashetani, bora asie malaya au msagaji!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama yuko tayari ku share (3 some) na msagaji, hakuna utata tufaidi wote si peke yake.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana.
    usagaji ni usagaji na umalaya ni umalaya..aviingiliani

    unaweza ukawa malaya na usiwe msagaji na unaweza kuwa msagaji na usiwe malaya.

    nawasilisha.
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Reminds me of T-pains song my girl has a girlfriend. Baadhi ya maneno ya wimbo: My girl (soma my wife) is got a girlfriend it really is not a problem cause having two chicks is better than no chick.

    I 'd rather join in and keep my girl and keep the other one too.

    I am so cool with it , both of you in my bed!

    Kazi ipo T Pain anasema mke msagaji poa tu.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Msagaji = Malaya.

    Anayebisha aje huku nimtie bakora.

    Back to the topic..... Niko tayari nimtafutie mai waifu wanawake mia awasage kuliko kidume kimoja kinitafunie mke wangu...... YES. I mean it!
     
  16. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wote malaya kwa kuwa wote wanamkimbia mume wa ndoa na kwenda nje kwa ajili ya end RESULT ambayo ni.....
     
  17. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko wapi tafadhali?nimependa comment yako
    <br />
    <br />
     
  18. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ustaadh astaghafirullah.
     
  19. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ningesema msagaji ni bora kama tu hata baada ya kusagana atakuwa na hamu na mimi mumewe,but nasikia kuwa wasagaji huwa wanapoteza hamu ya kuhave sex na mwanaume,je ni kweli?
     
  20. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unakubali kipi...mbona hueleweki???
     
Loading...