Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupi Bora Katika kutunza familia?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chloe.obrain, Aug 6, 2010.

  1. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wakaka wawili aged between 30-35yrs old, mmoja yupo home na wazazi wake yaani yupo chini ya uangalizi wa wazazi, mwingine anajitegemea,anaishi peke yake, wote wanafanya kazi yenye kipato kizuri tu.
    yupi anaweza kutunza na kulea familia yake endapo akiamua kuoa?
    Let's say wanafanana kwa baadhi ya tabia mfano kumcha Mungu, si walevi, wanajali, wana huruma ........n.k.

    tujadili plz!
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Principal ziko hivi ukifikia katika miaka30 nilazima uwe namakazi binafsi siyotena kwa baba maana 40 uwezi kama ujapata uwezekanao wakukosakabisa ni mkubwa!1sasa hao kama wanapesa namja nikulalulala huyo hawezikabisa kulea familia kwani amebweteka!!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo inategemeana na hao watu kuhusu suala zima la malezi,unaweza kusema anayekaa nyumbani na familia yake hawezi ila inawezekana kabisa kuwa ndiye akawa nguzo kuu katika familia yake kwa kuiendesha familia nzima ikiwa ni pamoja na wazazi wake,na kwa upande mwingine inawezekana huyu akaaye nyumbani na wazazi akawa ni mtu aliyejibweteka na kutokuwa na uwezo wa kulea familia na analelewa tu hapo nyumbani.
    Vivo hivyo kwa mtu ambaye anajitegemea asiyekaa nyumbani kwa wazazi,inawezekana akawa ni mtu safi sana katika familia kwa kuilea kutokana na mazingira aliyojiwekea ya kujitegemea na kukabiliana na hali ngumu ya maisha hivyo kuwa rahisi kuilea familia,lakini yawezekana akashindwa kutokana na kutokuwa na uzoefu wa kutosha kuhusu mambo ya familia.
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    As a man u need to make a name for urself.... ability to face life huddles makes u a better person and will have a senese of responsibility. Getting old in ur father's house cripples and dwarfs ur abilities!!!:rant:
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure!!!!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Wote tu.....

    Sometomes tabia ya mtu haibadiliki...
     
Loading...