Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupi anafaa kuolewa kati ya hawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOGOSA, May 24, 2012.

  1. D

    DOGOSA Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana anahitaji ushauri wangu juu ya msichana yupi anafaa kumuoa kati ya hawa wawili anaodate nao, nimeona ni vyema kupata ushauri kutoka kwenu wadau kabla ya kumuadvice accordingly!

    Binti wa kwanza ni mrembo wa haja - namaanisha mrembo kweli kweli, hawa wa kwenye magazeti tupa kule, ana elimu ya shahada ya kwanza kwenye mambo yetu yale ya uandishi wa habari. Anatoka familia bora - I mean mboga 7 na usafiri wa haja, that being the case anamuweka kijana mjini sana pindi anapopigika coz he is from familia zetu hizi za Mungu saidia siku zijongee. Tatizo binti ana sifa ya majidai na kuwadharau ndugu, jamaa na marafiki wa huyu kijana.

    Binti wa pili ni mzuri wa kawaida sana na maisha yake ni ya chini coz wazazi wake hawana uwezo hali iliyopelekea kushindwa kupata elimu hata ya sekondari. Ila binti huyu ana upendo kwa watu wote na ni mchapakazi mzuri na anayejua kuhustle japo bado hajafanikiwa kuwa katika hali nzuri kiviiile!!

    Huyu kijana alianza na binti wa pili, lakini alitokea kupendwa na huyu binti wa pili katika shughuli zake za kuuza nguo za wanawake kwenye kijiwe chake. Kwa hivyo jamaa anampenda binti wa pili lakini kutokana na maisha yake na mambo anayotimiziwa pamoja na ahadi anazopewa na binti wa kwanza anawekwa kwenye mtihani mkubwa maana anataka kuoa na wote wanasisitiza kuolewa, hapo chacha afanye nini wajameni!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. k

    kiparah JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aelekee huko moyo wake ulikopenda. Period!
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo, Huyo Jamaa mwenyewe anampenda binti wa pili na bado tunaombwa ushauri?
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Achukue wa pili....huyo wa kwanza hata kama binti wa Bill Gates akawadharau wengine sio ndugu zangu :cool2:
     
  5. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Ndege wanaofanana huruka kwa pamoja! Tafakari, chukua hatua..
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    akili kichwani mwake... he is better placed to know which way he should go akizingatia future na uwezo wa familia yake
     
  7. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwambie asiufisadi moyo wake
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye bold kasema wazi anampenda binti wa pili, nafikiri hilo ndilo chaguo sahihi. Binafsi sipendi na huwa sishauri vijana kukimbilia kuoa wanawake kwa sababu ya fedha na hali ya maisha waliyo nayo. Mwanaume aliyekamilika ameumbwa kutafuta pesa kwa jasho lake na kutunza familia yake akiwepo mkewe na siyo kupenda tabia ya kulelewa lewa kama binti, hiyo ni tabia mbaya.

    Sioni pia faida ya yeye kuoa mke mwenye uwezo na ndg zake kushindwa kufika hata kumtembelea kwa kuogopa masimango, maringo na manyanyaso ya huyo mke mwenye hela. Ukitokea umepata mke mwenye upendo wa dhati na wewe unampenda kwa dhati na pesa anayo, then hiyo ni case tofauti na hii uliyoileta.

    Ukiwa mwanaume ni vyema kujiamini na kutegemea maisha yako mwenyewe na siyo kulewa na fedha za baba mkwe! kuchapa Kazi kwa bidii, mipangilio mizuri na juhudi zako zitakupa maisha mazuri na heshima kuliko kuingia ktk hali ya kupoteza utu na uhuru wako na ndg zako kwa ajili ya pesa za mke. Kumbuka pia mapenzi si pesa, iko siku utamchoka na kujikuta umepoteza muda wako kwenye investment isiyo na returns ....

    HP.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    haki ya elimu........ngo ngo
     
  10. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mwambie achague anachoona kinamfaa kati ya kuoa au kuolewa
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kila kitu kinatakiwa kianze kwenye point fulani sasa huyu hataki
    kuanza kwenye point zero anataka akute kila kitu hii sio sifa ya kiume
    amchukue binti wa pili kama anavyoona inafaa
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mwambie ausikilize moyo wake. pili it seem mdada wa kwanza atakuja kumnyanyasa cos ana hela!
     
  13. m

    malamia Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah mi naona ajitwishe huyo fukara, akitaka huyo wa familia bora itakula kwake.
     
Loading...