Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yup kat ya hawa unaweza kuish nae

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MUREFU, Feb 27, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WanaJF niaje ninaiman kuwa hawa wote wapo ndan ya jamii inayo2zunguka kila cku. Ila ukipewa nafas ya wewe kuchakua yup kat ya hawa unaweza ukaona anaafadhar kuish nae na kwanini unaona anaafadhari kat ya hawa MZUSHI,MMBEYA na MNAFIKI? Na yup ni mbaya zaid ya wenzake?
     
  2. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    mbea ni rahisi zaidi kwasababu kumjua ni rahisi na nirahisi kumnyima umbea, humwambii mambo yako.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    bora mbeya kwa sababu yeye hazushi maneno ila anaongea yaliyo ya kweli bila idhini ya kuyaongea,hao wengine kazi kwelikweli:rain:
     
  4. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Nimeipenda hiyo explanation, kumbe mbeya ni mkweli!:rain:
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hlo lote ni neno moja tu ila limegawanyishwa!wte wana tabia moja!
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na yup hafai kuish nae kabisa
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na yup hafai kwako
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wewe kiswahl umechelewa au hujui ila co kosa lako
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mnafiki kaka
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ulikuwa hujui ndugu yangu,mbeya anaongea maneno ya kweli:rain:
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mmbea we msikilize usimjibu kitu,na wala usimuambie kitu wewe muache achonge huku unamuongezea kinywaji tu,tumbo likimjaa ataondoka zake
     
Loading...