Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yung Buck breaks down on the phone!!!

Discussion in 'Entertainment' started by Icadon, Jun 22, 2008.

  1. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    This is Sad and funny at the same time....I don't know how Buck will come back from this.....

    Part 1
    Part 2

    Young Bucks response
    Taped Conversation


    "I would have never put [the call] out if he wasn't out in the middle of the show saying f me and I created him," 50 said
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 22, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Buck is a bia bia.....hahahahahaaaa....watu wanajifanya wagumu kumbe hamna lolote....ahahahahahaaaa
     
  3. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ebanae sikubaliani na Fif kuleak hii kitu lakini dayuum!!! Buck naye amechemsha...I understand kila mtu ana emotions and all that lakini duh hii ilikuwa ni kupita kiasi especially baada ya kumdiss....
    Anahitaji come back kubwa sana atafute ghostwriter
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hipo hop inakuwa mipasho-lelemama kama taarab.

    Halafu tunataka kuwalinganisha hawa jokers na legends!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jun 23, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Mi naona size yake kabisa. Don't talk trash if you know you ain't real. Angefunga tu mdomo wake yote haya yasingetokea. So don't start none won't be none.......
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jun 23, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unasema kwenye taarab hakuna vipaji?
     
  7. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ila mojawapo ya raha za hip hop ni kubattle.....!!! sema ndugu yetu Fif took it to another level....inanikumbusha ile issue ya Jigga na picha ya Prodigy, Jigga kutaka kutoa $ 300,000 kutafuta video ya The Game au 2Pac na picha ya Faith Evans.....

    Kumbe ule utemi wote akibanwa kidogo anaweza kutoa chozi hehe...asiombe akabeef na machizi kama TIP au Luda lazima wamvue nguo lol
     
  8. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Vipaji tofauti, kwenye taarab unaweza kumtukana mtu kwa kumuita "mwanajeshi" wakati katika hip hop ni sifa.

    You dig?
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo career ya Young Buck ndio iko kwenye line sio?

    Taped Conversation Game version
     
  10. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi nimependa kamstari haka tu If real nigger cry then its real pain. Jamaa aliimba kwa huzuni na uchungu kama utafuatilia.Hivi kwanini asimtafute The Game akauomba msamaha wakatoa kitu cha ajabu?
     
  11. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Whether wakiungana au la na wakamdiss Fif..ukweli unabaki kuwa he made them!!
     
  12. b

    badboy7 Member

    #12
    Jun 28, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i dont know if it is sad... but its too hilarious to handle man...
     
Loading...