Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yule Mzee wa saa ya ukombozi ni sasa yu wapi wanaJF?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Olomi Maimu, May 4, 2012.

  1. O

    Olomi Maimu Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea kuwa ktk kipindi hiki joto lipo juu huyu jamaa angejiunga kuchangia hoja, kwani sasa ana watu wengi walioelewa hili somo la ''UKOMBOZI'' kuliko ilivyokuwa huko nyuma? Au ndo tuseme huu music wa hakunaga hajui kuucheza?
     
  2. Emil Mwangwa

    Emil Mwangwa Senior Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    amechukua rushwa kwa greener mukombo mke wa askofu mukombo yupo kunywa supu!!!!!
     
  3. b

    busara ya mzee Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado anakula fungu lake, we..subiri aishiwe mapovu humtoka anapotamka neno UKOMBOZI.....nini unashangaa:A S-confused1:
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Yeye siku hizi anaitwa mzee wa kutingisha. Fungu likiisha anatingisha tena, yaani anakwenda kimjini mjini.
     
  5. C

    Cozcoz Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :majani7:Kazi ipo
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Alishanunuliwa na mafisadi!
     
  7. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kamtafute mahakamani utampata,
     
  8. K

    Kaseisi Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mweka hazina wa chama chake kwa miaka zaidi ya kumi, ambaye ni mkewe ameanza kuleta za YUDA, sasa hivi anatafuta king'amuzi cha ndoa kuokoa hiyo ruzuku
     
Loading...