Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yule mwanamke muuaji wa sumu: hitimisho lake limekamilika jioni hii!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Feb 11, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwa mnaokumbuka kile kisa cha mwanamke alotaka kumuua mumewe kwa kumuwekea sumu ktk chakula leoo familia imeyamaliza ktk kikao kilichomalizika robo saa iliyopita.

    Kifupi ilikubaliwa na mwanamke mwenyewe alikubali kuchukua nyumba moja. Yeye ndiye atakuwa 'mmiliki' wa hiyo nyumba kwa kuchukua kodi na kuitumia kwa mahitaji yake. Hata hivyo kwa kuwa nyumba hiyo iliandikishwa kwa jina la mtoto, ndugu walishauri asipewe hati ya nyumba wakichelea kwamba anaweza akaiuza, kutokana na uwaruwaru wake. Na leo ndo wametangana rasmi masikini. Jamani haya mapenzi, yanatia uchungu sana unapowaona wahusika wanaachana, inatia huzuni kweli!

    Majadiliano yalikuwa makali kwani mke alitaka apewe gari pia. Alipokumbushwa kuwa hiyo ya kuachiwa kodi ya nyumba ni hisani tu ya mume, na kwamba alipaswa awe kolokoloni muda huu, alikubali kwa shingo upande. Hata hivyo ndugu wa mke walishukuru sana kwa jambo hili kumalizwa kifamilia zaidi badala ya kwenda mahakamani.

    Niwaache wanjf, maana nadhani nilipaswa kuwapa final rulling ya hili jambo nililowaletea mwezi jana.


    (LIVERPOOL POLENI SANA KWA YALIYOWAKUTA LEO KWENYE SHAMBA LA BIBI, OLD TRAFFORD)
     
  2. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Thank you for the update ndokyo! Iam still puzzled mwanamke alikuwa anawaza nini huyu! Kazi kwelikweli!
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    duu,inasikitisha.ila huyo mama aliyataka mwenyewe
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huyu pepo wa kulishana sumu sijui katokea wapi Tanzania!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    stori nzuri.

    Ila umekuwa kama u.m.e.j.a.m.b.a high table
    baada ya kuingiza kibwagizo cha mpira hapa
    nna mood swing sasa hivi.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    vyema . . .
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Iringa!
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160


    Jamba Hightable??? Ha ha haaaaa
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sikujua kama natupa mawe ikulu, nisamehe sometime furaha huondoa hupelekea busara kwenda likizo kidogo!
     
Loading...