Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yule maji mengi; huyu hana kabisa!

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, Aug 29, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Nataka Ushauri wenu Kuna dada mmoja amenijia ana matatizo hayo hapo chini je Wana JF Naombeni Ushauri wenu nimsaidie vipi? haya someni matatizo yake hapo chini

    Mimi nimemsoma dada ditto kuwa anatatizo la kutoka maji mengi wakati wa sex na anakereka. sasa mie nina tatizo tofauti nae la kuwa sitoki hayo maji kabisa wakati wa sex na kusababisha hata uume kuingia kwa tabu na pia mume wangu hafurahii hali hii tunavyofanya mapenzi, ananiomba nitoe maji, pengine hasikii raha bila hayo maji, sasa mie sina hayo maji. je nifanyeje naomba ushauri:-chausiku
    [/FONT]
     
    Last edited by a moderator: Aug 29, 2009
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    kalipe dawasco,,,,,,
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hii thread ipelekwe jukwaa la wakubwa kule.
     
  4. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maji hayo muhimu sana. Ila sio wote walioumbwa kuwa nayo ya kutosha. Wale wa mikoa ya kanda ya ziwa,hasa Kagera, karibu wote wanayo ya kutosha. Labda ulaji wa ndizi nao unachangia. Inafaa kumwona dk.kama ktk majambozi hata ukiandaliwa maji hayatoki. Kama kuna adult shop pia sio mbaya kupata some fluid (over the counter).
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Hahahaaaa! una utani mbaya ww!
     
  6. F

    Faustin New Member

    #6
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa ni maandalizi tu kila mmoja anayo isipokuwa walw wachache sana ambao ni abnomal
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    ulitaka niwajibu nini?,,,,,,,maji si yanapatikana dawascoo???
     
  8. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Au awe anajitundikia drip?

    .............................................
    Amani yetu inatumika vibaya!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    kabisa kabisa au wanunue chupa ya uhai tu ,wamalize tatizo...
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    dUH HAHAHHAHA
     
  11. m

    mwesiga_matelep Member

    #11
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni utaramu tu kawaulize wa kagera wanafanyaje wamfundishe mzee mzima
     
  12. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    punguza pressure mkitaka kufanya mambo, kwani ukiwa na tension ndio yaweza kusababisha mambo hayo
    yeye pia asiwe na papara, foreplay kwanza!
    ama vipi mnunue k-y jelly ya kulainishia,
     
  13. E

    Exaud Minja Member

    #13
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Pole sana tatizo lako linatibika na ni la kawaida kabisa.

    Kutokutoka maji wakati wa sex kunasababishwa na ugonjwa unaoitwa anaemia ambao ni very common kwa wanawake kutokana na kupoteza madini ya chuma (Iron) wakati wanapokuwa kwenye period.
    Kitu kingine ni kutokana na kufanya sex bila kupenda au kutokuwa na interest mara nyingi wanaume huwa tunataka kumaliza biashara mapema kwa wenzetu haiko hivyo.

    Kwa wanaume kutokuwa na majimaji au libido wakati wa sex mara nyingi husababishwa na kufanya mapenzi bila kuwa na interest lakini huwa ni mara chache kutokea.

    Ushauri ni kula aina ya vyakula vinavyoongeza madini ya chuma mwilini pia zipo dawa za kuongeza kama chakula ni tatizo.

    OMBI: WAKATI MWINGINE NI VIZURI KUSAIDIANA KWA MAJIBU KAMA UNAYO NAOMBA TUACHE UTANI KWENYE MASWALA YA MAGONJWA LEO KWANGU KESHO KWA MWINGINE. SIO LAZIMA KILA TATIZO MPAKA LIFIKE KWA DOKTA KULE NI PESA KWA KWENDA MBELE NA KWA WASIOKUWA NA MAADILI NDIO USISEME KAMA NI MKEO INAUMA WE ACHA TU. KUWA UYAONE!!!
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    kwa mawazo yangu ukitaka mwanamke atoke maji sehemu yake ya siri wakati wa tendo la mapenzi baina yake na wewe bwana wake itabidi wewe Mwanamme umchezee mwili wake sana mpaka unamuona yupo kalegea ndipo waweza kufanya tendo la mapenzi nafikiri hilo ndio litakuwa Dawa ya kumuwezesha huyo mwanamke atokwe na maji sehemu yake ya siri sio ukifika tu we bwana unataka kuanza kuucheza mpira kabla ya huyo golikipa wako hajawa teyari kuupokea huo mpira huo unaotaka kucheza kitandani na hiyo yote sisi wanaume ndio tunaofaa kulaumiwa kutokana na haraka ya kucheza mpira na kutaka kufunga goli mapema wakati mwenzako golikipa hajawa teyari wewe umesha maliza kufunga hilo goli matokeo yake umemaliza wewe kabla ya mwenzake tujitahidi tukiwa kwenye uwanja wa mpira wa kitandani itabidi mawazo yetu yawe mbali ndio itasaidia kuchelewa kufunga goli mapema maana ukifunga goli mapema goli la pili itachukuwa muda tena kulipata nahiyo itamfanya mwenzako yaani golikipa awe hajisikii vizuri kwa sababu wewe unakuwa umesha maliza machi mawazo yangu ni hayo mansemaje wana Jf Wenzangu?
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Jf never boring
     
  16. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kweli dawasco inamuhusu hapo!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,065
    Trophy Points: 280
    mumewe aongeze ufundi, anapomtaka mkewe aongeze maji, mke ayatoe wapi? Kisimani? Amhamasishe mkewe,amguse pale anaposisimka, atumie muda wa kutosha kumuandaa
     
  18. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Acha ungese wewe boya
     
  19. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huyo mdada ajitahidi awe anakula sana nyanya chungu a.ka ngogwe za kupikwa ama mbichi huku Tanga zinapatikana sana ataona mabadiliko.
     
  20. Kitrack

    Kitrack Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    huyo dada inambidi ale kwa wingi mboga ya matembele inaongeza sana madini joto na calcium mwilini ambayo hupotea kutokana na hedhi,ataona mabadiliko!!i once met such kind of a girl but now yuko poa...hata umchezee masaa 3 maji yalikuwa yanatoka kidogo sana,but now shez normal!!:embarassed2:
     
Loading...