Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yule Jamaa Owner wa Zeutamu wamem-deadisha?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Nov 19, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Habari Ma GT wa JF

    E bwana kuna tetesi yule muanzilishi wa zeutamu blog washamdedisha,je wadau mna taarifa zozote?

    Nawasilisha.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... ZeUtamu ni mtoto wa ndugu wa karibu sana wa Kigogo mmoja. anaweza kudedi kama kiumbe hai chochote, lakini sio kudedishwa kwa lile soo.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona asikiki tangia akamatwe? Unakumbuka kauli aliyoitoa mkwe.ere jana wakati akizungumzia udictator?
    Alisema kama yeye angekuwa dikteta hata huyo aliosema hivyo angeogopa,na kama angekua dikteta yule aliyesema hivyo angekua ashapotea na usingemuona tena,sasa swali jamaa(zeutamu) alimdhalilisha sana kwa kutoa pic analiwa tiGO na yeye alienda hadi interpol kumtafuta na wakampata sasa mbona asikiki tena ndo wadau wanauliza au walishamdeadisha?
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata kama mimi ndiye ningekuwa JK lazima ningemdedisha tu.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kumbe tetesi.
    Grapevine.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Du Atimw52 kwahyo amedead?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Ni tetesi mkuu valid.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kila mu atavuna alichopanda.
     
  9. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kudedishana kwa masuala madogo sio ishu bana. RIP kama Zeutamu amekufa kweli
     
  10. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kama ni yule mtoto wa kigogo kule facebook yupo tele.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwanini Mwita25 ha ha ha ha ha haha ha!!!
     
  12. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita wakuu...:rain:
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280

    Mi ningemgeuza mshikaki.., khaa..! Jamaa alivuka minyau
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    DU! yule jamaa alikuwa kiboko kama kadedi R.I.P
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    It isfunny how people could be creative in stupid things!
    Normal, we ripe what we have sawn....
    let him face the consequences...

     
  16. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ZeUtambu 2.0 is along he way, stay tuned...
     
  17. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha ujanjajanja wewe, kuwa straight kama umemiss blog ya zeutamu na utaka jua jamaa yupo wapi uliza utaelezwa, lakini kutufanya sisi watoto kuleta thread ya kizushi kusema jamaa kadedishwa wakati huna data sio sawa. ninyi maspy uchwara matatizo sana ya unatumia JF kufanya Uspy!. Duh:hatari:

     
  18. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    jamaa aliwaharibia masiaha watu wengi sana
     
  19. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ndg alithubutu,aliweza na alisonga mbele angekuwa ughaibuni jinsi web ilivyokuwa na visitor wengi ange make money ya kufa m2 kwa adverts classifed na non classifed. Kuna rafiki moja ni kibosile pale Capital Market authority alikuwa anaogopa kupigwa picha kiza ze uchungu.
     
  20. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2016
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Usanii tuuu
     
Loading...