Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yule dada wa kumfumania dada yake na mumewe kanywa sumu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kilimasera, Apr 29, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MWANAMKE anayetambulika kwa jina moja la Fatuma amelazimika kunywa sumu kwa aibu baada ya dada yake kumtamkia kuwa anaujauzito aliopewa na mume wake.
    Mwanamke huyo ni ili habari iliyochapishwa wiki mbili zilizopita katika mtandao huu aliyeweza kumfumania mume wake na dada yake chumbani kwake.
    mtandao huu ulipata habari y a kunywa sumu kwa mwanamke huyo jana majira ya usiku na asubuhi hii ilifika nyumbani kwa mwanamke huyo na kukuta tayari alishakimbizwa zahanati kwa msaada zaidi

    Imedaiwa kuwa mwanamke huyo juzi katika sikukuu ya Muungano dada yake ambaye alimfumania na mume wake wakati alipokwenda safari ya kumsalimia mama yake alimfata mdogo wake na kumuambia kuwa amsaidie kutafuta daktari ili aweze kutoa ujauzito aliokuwa nao

    Imedaiwa kuwa mdogo wake huyo alijaribu kumuuliza ni kwanini autoa ndipo dada huyo alipoanza kulia na kumuomba radhi kwa mara nyingine na kumueleza alipewa na shemeji yake ambaye ni mume wa mwanamke huyo

    Ndipo mwanamke huyo alianza kilio kwa mara nyingine na kwenda kwa shangazi yake aishio karibu naye kumueleza tukio hilo na kudaiwa majira ya saa moja usiku Aprili 26 alitafuta sumu ya kuulia panya bila wana familia kujua na alikoroga na kunywa
    Hata hivyo imedaiwa kuwa dakika chache baadae alikutwa kitandani akiwa hoi na hatua za awali za kutoa povu zilianza kujitokeza na kudaiwa kukimbizwa hospitali

    Hadi leo asubuhi mwanamke huyo anaendelea na matibabu katika zahanati moja ya karibu na maeneno hayo
    Awali mwanamke huyo alimfumani mume wake na dada yake na aliweza kuacha nyumba hiyo na kwenda kwa shangazi yake lakini baadae maongezi ya kifamilia yalifanyika na kumalizika na kusameheana kwa pande zote mbili ana alirudi nyumban I kwake bila wanafamilia kutotambua kwamba alipewa ujauzito na yeye mwenye alikuwa hafahamu

    Ndipo juzi jambo hilo lilijitokeza baada ya dada yake kujigundua kuwa mjamzito na kumfata mdogo wake wasaidiane kutoa ujauzito huo bila wanandugu kujua

    Nifahamishe itaendelea kuwajuza kitakachoendelea kuhusiana na mtafaruku huu wa kifamilia
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Huyo punguwani wa akili na kama una namba zake wapatie jeshi la polisi wamshugulikie kwani mimba nini ..na uhai..demn aache ujinga yeye cha kufanya kama na huyo dadake ana mume abadislishane wawe draw watu tunatafuta dawa za sumu ya panya atuzioni kumbe wamezificha kujinywea wakati wa majaribu....fatty noma bana mbona hivyo
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naona ameogopa alipoambiwa juu ya mimba ila wanawake always wana hasira za haraka sana hii ishu ilikua sio ya kujiua!
     
  4. Amateur

    Amateur Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Crimes of passion"
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhh..
    ukiwa na shida huwa tunakimbilia kwa ndugu wa damu..
    Lakini kwa mtindo huuu tutakuwa tunawakimbia ndugu zetu..
    na mwisho sielewi nini kitatokea..
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    sanguinistic kind of character.........(ten second decision making)
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh haya ndio yale yasiyovumilika mweee! hawa ndugu zetu tunawapenda lakini.....?
     
  8. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda ana sababu ingine ya kujiua, siyo hiyo ambayo walisha izungumza wakayamaliza
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaa shemeji anamega sasa kaleta mtafaluku wa kifamilia
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ohh masikini, namuonea huruma sana ila uamuzi alichukua sio sahihi. Pole zake nyingi sana.
     
  12. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Halafu angekufa huyo dada mtu asingetoa mimba, angeenda kuolewa na huyo mume. kaazi kweli kweli. Si aachike tu, ya nn kujitoa uhai bana...
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    infidelity is an act of murder. Waweza kuua au kujiua aisee. Achana kabisa na ili neno "love"
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Sisi kama spectators tutakuja na theory zote. Kwa nini hakufikiria?, mjinga, angedai talaka etc. Ila jibu analo mwenyewe. Na ukitaka kujua uzuri wa ngoma ingie ucheze.
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Halafu akipata nafuu mume wake na dada yake wanaenda kumjulia hali! Wauaji wakubwa. Kama halijakukuta huwezi jua ametoa wapi guts za kunywa sumu. Huyo dada yake amemtonesha kidonda. Asali sana Mungu atamvusha salama.
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hao wadada mapacha au?
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Duh haya ndio yale yasiyovumilika mweeehawa ndugu zetu tunawapenda lakini.....?                 
    Dawa ni yeye kuachia ngazi......na kuanza maish amapya mbali na hao wapenzi wapya..lakini alichukua hatua za haraka haraka bila ya kutafuta ukweli...anajuaje kama aliyomweleza ni ukweli?
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    PHP:
                                        [B]             [IMG]http://www.jamiiforums.com/images/icons/icon1.png[/IMG] Re: Yule dada wa kumfumania dada yake na mumewe kanywa sumu         [/B]

                                                                                                           
    Halafu akipata nafuu mume wake na dada yake wanaenda kumjulia hali!  Wauaji wakubwaKama halijakukuta huwezi jua ametoa wapi guts za kunywa  sumuHuyo dada yake amemtonesha kidondaAsali sana Mungu atamvusha  salama.                                                                                                                                                             
    Tususingizie watu kuua.hivi ni nani kamtuma aone mumewew anathamani kuliko uhai wake? Huo si uendawazimu wajamani?
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Lesson numero uno: Usitembee na mme wa mtu.
    Lesson numero duo:Wivu waweza ua.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah !!! Haya Mambo
     
Loading...