Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yule Asha Mtwangi aliyemhoji Rais ni mtumishi wa Ikulu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Phillemon Mikael, Oct 30, 2010.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ....Hivi mbona jana JK hakuhojiwa na Rose MWAKITWANGE kama ilivyokuwa imepangwa ....maana yule dada ASHA MTWANGI aliyemuhoji ni moja ya waajiriwa wa IKULU chini ya kurugenzi ya habari ........inayoongozwa na SALVA RWEYEMAMU...na kuna wengine pale wakiwamo waandishi wasaidizi waandamizi ie Primi Kabanga...na wengine waandishi ambapo mmoja wao ni Huyu ASHA MTWANGI....

    SO tuseme mahojiano ya jana yaliandaliwa na kuendeshwa na kurugenzi ya mawasiliano ya Rais.....
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mimi sikuona mwanzoni, kwani wakati anaanza kumhoji Rais hakujitambulisha nafasi yake ili awe amedeclare interests? Au hawakuona a major conflict of interests kwa mwajiriwa kumhoji mwajiri wake hasa mwajiri huyo akiwa ndiye Rais? I hope its not true aisee maana vikashfa vingine haviingii hata akilini..
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani we hukuona hata maswali aliyokuwa anaulizwa? We utaulizaje eti "Mgombea kama ukipata ridhaa unatuahidi nini kwenye elimu?" au "Kwa kipindi cha miaka mitano ulifanya nini katika elimu?"

    Hivi hapa unategemea mtu akose jibu kweli?

    Angalia swali kama la Kibonde la 2025 millenium goal lilivyomtoa nishai. Kwanza sidhani kama anazijua hizo goals za 2025!! ah, anaboa tu.
     
  4. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna watu hawaitakii mema tanzania......wanapanga ujinga kila siku....watakufa na dhambi nyingi
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    kweli,walau Ephraim alikunja swali kidogo..majibu yangekua fikirishi kwa wanaoomba kuingia ikulu kwa mara ya kwanza ila sikuona sababu ya jk kua mwepesi kiasi hiki ikiwa ana experience kwenye mambo ya uongozi..
     
  6. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata swali la Kibonde tayari alikuwa ameshaandaliwa majibu ila inaonyesha jamaa hakuwa makini kudesa...

    Nilichojionea na kujifunza jana ni kuwa Congressional Corruption Movement (CCM) ni chama cha wazee ambao mbaka wafe ndipo Tanzania itakuwa na mafuriko ya maendeleo tunayoyatamania...

    Wanachakachua kila kitu wakisaidiwa na mataifa makubwa ya dunia hii...
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asha Mtwangi siyo mtumishi wa Ikulu tena.. alikuwa enzi za kipindi cha awamu ya tatu.

    Sasa hivi anafanya kazi kwenye International NGO moja ya kimarekani
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamaa alikuwa kama yupo kijiweni anapiga story, wala sikuona la maana aliloliongea
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mtangazaji mmoja wa redio amekiri yale maswali walimpelekea ayaandalie majibu. JK sasa amekua kituko tanzania, ni mtu mbaya anang'ang'ania madaraka - tumwogope
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    lakini amewahi kufanya kazi na timu hiyo hiyo na chini ya bosi huyo huyo au alikuwa Ikulu wakati wa Mkapa?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa jinsi nchi inavyoendeshwa, sishangai, kwani nani anajua kama rose hakua na interest na chadema??? in short ni kwamba kila kitu kimechakachuliwa tukapewa mafamba... A GOOD MIALOGUE INAHITAJI NEUTRAL PERSON NA AHOJI WOTE PAPO KWA HAPO SIO HIZI BREAKFAST FORUMS AT NIGHT
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na unicef
     
  14. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ukishakuwa mtumishi wa ikulu ....umekuwa na utakuwa ...muda wowote utakaohitajika ku serve you must oblige...ndio maana jana Asha [a seasoned journalist]...alikuwa prefered to Rose Mwakitangwe....[experienced journalist and panelist too]...its the devil you know!!!.....

    Pamoja na hayo kuna muda uzalendo ulimshinda Asha akampasha JK kuwa anachukua muda sana kuzunguka maswali ....na akamtahadharisha kuwa itafanya maswali mengine yashindwe kuulizwa pale muda utakapoisha!!!...pamoja na dessa ...jk alikuwa anayajuwa maswali ...alitumia muda mwingi kujibu maswali ili baadhi yasiulizwe....who knows labda swali la baba mama watoto lilikuwapo!!!....kuna muda aliulizwa na mungy kuhusu matibabu ya viongozi aliuzunguka wee hadi suzy akanuna kweli...nadhani alijutia nafsi yake kuwa kwenye ile panel ya kumlamba JK viatu ukizingatia naye ni mwandishi mwandamizi ....na alikuwa na Asha miaka hiyo ..wakabaki wanaangaliana na Asha!!
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini hawakumuuliza kama akishindwa atakubali matokeo? that is the only question I wanted to hear his response to.
     
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Usijifanye hujui!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    angeanguka aisee... kuna maswali yanaweza kukupa presha... yeye ameomba wengine wakubali matokeo tu, hayo ya yeye kukubakli ni issue nyingine
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    anajua sana, ila ni ku-poke thread aisee
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wakati JK anaingia Ikulu Asha alikuwa katika kitengo cha mawasiliano nadhani wakati huo kilikuwa chini ya Peter kalaghe. baada ya muda kitengo hicho kikashikwa na Salva ambaye punde alimtimua Asha kwa madai kwamba kulikuwa hakuna budget katika nafasi hiyo.

    Lakini hii si kweli -- ukweli ni kwamba Salva hakuwa anamuafiki baba yake Mtwangi -- Khaliud Mtwangi ambaye ni mwandishi maarufu wa makala za kupinga establishment.
     
  20. p

    politiki JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wabongo tunabishana nini jamani ?? Mlitaka amweke nani ?? Salva rweyemamu ?? Hiyo haiwezekani
    asha mtwangi ndio anayefaa ili kuwaficha watu jamani. Cha msingi kwangu mimi na wewe kuelewa
    ni ile connection yake aliyokuwa nayo na ikulu. Nyie wabongo mnajua kwamba kupata kazi mahala
    siyo lazima umjue bosi bali ukimpata mtu anayefahamiana na wahusika kule ndani hiyo pekee inatosha.
    Ikulu ilikuwa inatafuta mtu wa nje lakini wanamfahamu ili awatengenezee igizo lao na asha mtwangi
    was the right person.
     
Loading...