Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yukowapi Pedegee Fred Rwegasira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stuxnet, Mar 20, 2012.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa Fred Rwegasira alisumbua sana kunako miaka ya 1990's alipokuwa anamiliki ukumbi wa Silent Inn, na bendi ya Dar es Salaam Ikibinda Nkoi. Halafu imasemekana jamaa alikuwa mkali kwa kuwaingiza kinhi wenye pesa zao.
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama sijasahau ni Mcgungaji sasa hivi wa kipentekoste ila sikumbuki jina la kanisa lake. Alishawahi kuhojiwa wakati fulani kwenye ATN kipindi cha this is my story.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Silent inn hata ilipokuwa sipakumbuki tena...Chris Burg pia pale ilipokuwa sikumbuki tena...that is what change could do in our lives...in the span of 10 years mambo mengi yamebadilika kabisa.
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wakisha piha hela kwa watu nsiyo wanapata upako. Si ajabu na akina Papa Msofe watakujafungua malanisa yao
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    yupo pale BOKO nyumbani kwakwe, ki shughuli ni kama Mwigira, Kakobe, na Gwajima, kanisa lake ni lile lililokuwa jumba la starehe
     
  6. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio pedegee ni 'pdg'
     
Loading...