Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi "Yusuph Makamba"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by buhange, Apr 13, 2012.

  1. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF Imenibidi niulize, maana huyu Mzee ni kama yuko uhamishoni vile, maana tangu Magamba wamvue kipande kimoja cha gamba( ukatibu ) mpaka leo ni kimya kabisa, Yuko wapi huyu Mzee? Aliye na taarifa atupie hapa,
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Hakuna Katibu Mkuu wa CCM aliyewahi kuwepo chini ya jua, ambaye ametokea kuwa Kiazi kama huyu baba! Hali waliyonayo Magamba ya Kufakufa, ukiangalia yeye ana mchango mkubwa sana kukifikisha chama hapa kilipo kwa sasa na hawezi kulikana hilo.
     
  3. b

    boaz ngara Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko kijijini kwao amejikita kwenye kilimo,maana hanajipya amefirithika mawazo
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yupo madale (karibu na kiwanda cha twiga cement), anafuga kuku na ng'ombe. Ila akili yake imechoka sana, afu ile dhambi ya kipindi kileee ya kumpa mwanafunzi mimba, inamtafuna ile mbaya.
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nidhamu iwekwe mbele kwa wazee; wewe kijana adabu yako ndogo. Mzee makamba hastahili kuambiwa hivyo
     
  6. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yupo Dar anazendelea kula bata. Habari kamili
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwani hakumpa mwanafunzi mimba?
    Kwani akai madale?
    Kwani afugi kuku na ng'ombe?
    Kusema ukweli napo kunaitaji nidhamu?
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Una ushahidi kuwa mimba ilukuwa yake?? Mbona hausemi Dr. Slaa kumpa mimba mke wa mtu mwingine, Josephine
     
  9. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli MD25, Kusema kweli kimsingi hakuhitaji nidhamu, maana ule ukweli wenyewe tayari ni nidhamu tosha, MAFILI acha jamaa atoe ajuacho coz we are here to talk openly, though protocal must be kept into account, Siwezi kushangaa kwa makamba kuwa ktk hali kama hiyo, MAGAMBA goes in ratio with the beat of a drum, MAKAMBA is no longer.......
     
  10. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bata akinya kaharisha.kuku ndo sawa.ewe gamba dogo.mzee huyo analiliwa na mtoto wake.aliyezaa na mwanafunzi.kiujumla amezeeka vibaya.huku akiwa muhanga wa magamba ya mwanzo yaliyovuliwa.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    yupo madale na anatumia bado v8 jeupe kama la nape!sijui kauziwa au ndio kubebana ktk mali za chama na govt
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Takataka hizo za kazi gani?Kiukweli sitaki hata kusikia jina lake!
     
  13. d

    davidie JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama yeye mwenyewe mzee makamba alishindwa kujitambua waache watu wamuite kwa jina lolote maana utu na busara ya mtu uanzia kwake yeye mwenyewe kujitambua na wala sio kwa wengine.
     
  14. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nendeni kwa Amani?
     
  15. l

    lengijave Senior Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Ameenda kuwaandalia makao"!kama alivyo ahidi siku anaondoka,lkn unaweza pia muuliza January au yule dada anayefanyia vodacom kama unamuhitaji kwa masuala yako binafsi.
     
  16. k

    kitero JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi katibu mkuu wa zamani makamba?
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anakula Bata ktk JUMBA LA MWANAE MWAMVITA!
     
Loading...